Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulimboka asalitiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 12, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ule usemi mwafrica lake tumbo umetimia pale madaktari walipoenda wizarani wakilia na kulaani kupotoshwa chanzo kimeeleza.

    Mpaka napo pata chobingo ya kurusha nondo hizi aliyeonyesha msimamo baada ya Dr Ulimboka ni Dr Mng'ong'o peke yake kwa kuamua kuresign akiwa kama specialist

    Kama hoja ya msingi wanayogomea ni vifaa na madawa inakuwaje kuambiwa kurudi wa karudi.

    Naanza kuamini kuwa kuna watu ama wanatumika ama wanachodai kikubwa ni mshahara.

    Huu ni upepo tu, kweli ukiona upepo wa ganda ujue ama wewe kichaa ama umelogwa upepo wake mbio

    Madaktari asanteni kwa kutusaidia kujua upande wa pili wa shilling
     
  2. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    He!! sinema nyingibe ngoja tuone itakuwaje...
    Udhalimu huu utaisha lini?
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli tumekwisha... natamani isiwe kweli...
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hajasalitiwa bali ni ishara kuwa Ulimboka hakuwa na wafuasi kwenye mgomo huo.

    mgomo haukuwa wa madaktari bali ulikuwa wa Ulimboka
     
  5. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo waendelee kugoma watu wafe? Sisi mashabiki tusiwe wanafiki, inamaana tumeshindwa kutumia nguvu zetu kuleta mapinduzi mpaka tupitie migongo ya madaktari.
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kila daktari anakufa kivyake ikibidi nani anataka kutesa familia yake?
     
  7. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    kibaraka wa mabwepande wewe kaa kimya
     
  8. oba

    oba JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Full uongo
     
  9. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata mpangilio wako unaonyesha umetunga hii habari
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ulimboka hatokufa kama mlivyopanga,ataishi kukamilisha ukombozi!
    Propaganda hazitamaliza mgomo!
     
  11. h

    haf2006 Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kufanya maamuzi magumu kwa harakaharaka hivyo.Ili umshinde adui usimkimbie. Collabo nae ili ujue mbinu zake kisha umtwange. Sasa mng`ong`o amekimbia vita ambapo kimsingi amethibitisha kushindwa. Kwetu wakurya tuna msemo huu``Umshasha atakobhoha kino kighusha, nkobhohare kino ghikuya" yaani mwanaume haogopi kinachokuja bali kinachokwenda. Sasa Madr`S waliobaki hawaogopi kinachokuja bali wanapambana na chochote kinachokuja mbele yao. Jambo ambalo watanzania wengi hawalijui ni kwamba wanadhani serikali kuwafukuza ama kuwafutia usajili Madr`s ndo inakuwa imewajali wananchi kwa kuwatendea/kuwapa haki yao ya kupata huduma ya afya, kumbe sivyo, badala yake imeongeza matatizo ya afya kwani waliopo siyo tu kwamba wanahudhuria kazini bali wanazuga tu, wanakupokea wanakupa kitanda unalala weee daktari hayupo kisa amefutiwa lesseni/amefukuzwa. sasa hapo unafuu ulioupata mwananchi/raia uko wapi. Kwa kutokujua unashangilia serikali kufukuza/kusimamisha/kufutia lesseni DRs kumbe ndo imeongeza vifo vya raia kuliko hata vile vilivyosababishwa na mgomo wa DRs. Tafakarini sawasawa kisha muiwajibishe serikali iache kuuwa raia wakiwemo wagonjwa kwa kisingizio cha kuchukua hatua za kinidhamu. kama walijua kwamba wanaweza kuchukua hatua za kinidhamu dhidi ya DRs kwanini walikwenda mahakamani? Je kwanini mahakama nayo halioni hilo la kuingiliwa na serikali ktk utendaji wake ikaamua kufuta kesi kwa kuwa tayari upande/pande zenye mgogoro zimeamua kusuluhishana nje ya mahakama kwa upande mmoja(serikali) kujichukulia madaraka mkononi kwa kisingizio cha mwajiri? Je mahakimu wetu ni midori wa kuchezea chezea na kuchezewa chezewa na serikali kama inavyotaka? Ninyi mahakama ya kazi pigeni chini kesi hiyo ili angalau bunge lipate fursa ya kujadili mustakabali wa sekta ya afya kwani sasa mnatumika kama mwavuli wa serikali dhidi ya Bunge.
     
  12. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Dr. Ulimboka Hajajiriwa serikalini,angewezaje kuitisha mgomo wa madaktari kama siyo hao madaktari waliomshauri afanye hivyo,hao wanakimbia vivuli vyao!
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Mkuu hizi taarifa zina ukweli?
     
  14. B

    Baba Hellen JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Du utafanya nini hata kama ungelikuwa ni wewe hujui usalama wataifa watakuteka
     
  15. m

    mkataba Senior Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baadae kdogo...!!!
     
  16. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA are the real LOSERS in this saga!
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Sinema imeshafika THE END na stearling hajafa, anzisheni mgomo mwingine
     
  18. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ..ila mie niko sehemu hapa...kuna madaktari wako wanadai wameenda kazini na kurudi mtanii ,,wanakula bia tu na totoz zao...ka mgomo baridi
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Siyo mzee wa Monduli tena mkuu?
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni wachahche wanaoweza kujua hilo ndugu yangu.
     
Loading...