Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulimboka apandishwa mahakamani na takukuru kwa kosa la rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mopaozi, Dec 20, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wadau nimehabarishwa kuwa Taasisi ya rushwa imewanasa golikipa na meneja wa timu ya Simba ya dar es salaam na kuwaweka chini ya ulinzi mkali wa njagu hao kabla ya kupelekwa mahabusu. Mwenye habari zaidi atujuze
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kheee kumbe ni umbea aisee..
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mwaga data wewe kama huna cha kusema piga kimya!!
     
  4. P

    Praise the Lord New Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari niliyoipata leo, ni kwamba Ulimboka amepandishwa mahakamani kwa kosa la hongo kwa mchezaji wa Mtibwa. Amepandishwa leo mahakama ya mkoa wa Morogoro na TAKUKURU mkoa wa Morogoro.

    Source: Mahakama ya Mkoa Morogoro.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Tupa lokapu huyo. Tumechoshwa na mafisadi.
     
  6. P

    Praise the Lord New Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya uhakika ni kwamba mchezaji mpira ULIMBOKA amepandishwa leo mahakamani na TAKUKURU kwa kosa la hongo kwa mchezaji wa timu ya Mtibwa. Kesi hiyo imefunguliwa mahakama ya mkoa wa Morogoro.



    SOURCE: MAHAKAMA YA MKOA MOROGORO.
     
  7. o

    onchoseciasis Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAKUKURU Bwana!! yaani badala ya kushughulika na papa wao wanashughulika na vidagaa!!!!
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanatafuta aibu tu hapo ya kushindwa kesi!
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanatafuta kujichafua. Sijawahi kuona taasisi ambayo haina kazi kama TAKUKURU.
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamaa wapo wapo tu bila uelekeo wala dira!
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Takukuru wenyewe ndio wala rushwa wa kwanza.
     
  12. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata wewe
     
  13. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naomba tu nikuulkize Losambo, hiyo avatar yako ni lile eneo la Magara unapopanda mlima wa kwenda wilayani Mbulu?, nimeipenda sana.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Hii issue mbona ya Longil sana??
    Yaani kipindi Ulimboka anatuhumiwa kwa Rushwa! Shaaban Kado alikua kipa wa mtibwa!!
    Ulimboka alikua mchezaji huru mwaka ukaisha,
    Akaja akachezea majimaji nao mwaka ukaisha,
    Kwa sasa yupo Simba, walikua wapi hao TAKUKURU???
    Eti alikutwa na kama laki 3 hivi ambazo mwenyewe alidai anakwenda kumlipa deni lake Kado!!
    Wanawaachiaje wala rushwa wa mabilioni wanaotanua tu mjini?
     
  15. M

    MCHUMIA NCHI Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAKOHURU oops!!TAKUKURU ni mapuuzi sana yakiongozwa na Mkurugenzi wao.Wakitaka tuwaamini waanze na kina EL,EC,RA,JAIRO,SHIMBO,JK etc.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Hii taasisi bila kuvunjwa sasa hivi itaendelea kutafuna kodi zetu bila sababu yoyote, TAKUKURU ni genge la wahuni ambao kazi yao ni kubuni kesi dhaifu ambazo wao wenyewe wanajuwa hazima maana na hawawezi kuwa na ushahidi wa kushinda mahakamni.
     
  17. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hawa takukuru siwapende! Yani imekua taasisi ya kisiasa kabisa! 'wanashughulika na kesi za wizi wa kuku'. Mbona wale twiga waliopelekwa uarabuni kupitia KIA hatujasikia lolote? Mkurugenzi wa wanyamapori pale maliasili vp? Kwa kifupi, hii taasisi it needs major reform!
     
  18. rweyy

    rweyy Senior Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hizi taasisi vipi takukuru.ewura.sumatra ni wizi mtupu sijui tanzania tunaenda wapi vyombo tunavyo na matatizo ndo yanazidi je visingekupo ingekuwaje?jaribu tafakari vina saidia nini?
     
  19. rweyy

    rweyy Senior Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hizi taasisi vipi takukuru.ewura.sumatra ni wizi mtupu sijui tanzania tunaenda wapi taasisi tunazo na matatizo ndo yanazidi je zisingekupo ingekuwaje?
     
  20. r

    roy manning New Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nadhani wamekosa cha maana cha kufanya haswa kujikita kwenye rushwa ambazo hazituathir kitaifa moja kwa moja na kuziacha rushwa za waheshimiwa ambazo zinatufanya tz tuwe nchi masikini huku gap la walionacho na hawana likiongezeka!mi nadhani hii taasis ingeitwa "ya wala rushwa" 'a sio kama inavyoitwa sasa!pole Ulimboka jamaa wanataka waonekane wapo serious na kazi yao wakati wananchi hatuna imani nao tena.
     
Loading...