Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulikuwa wapi siku zote...? Eh...?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Jun 15, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Wandugu salamu,

    Jana saa mbili kamili usiku, Etiennes Club kaunta ya Juu:Bia ya baridi, glasi ya moto, mhudumu mweupe.

    Kijana mmoja akatokea akawakuta rafiki zake kaunta, babu nawaangalia tu na mawani yangu.
    Wakagongeana mikono na kutaniana kidogo, babu nawaangalia tu bila mawani
    Kisha wakapeana habari ya yaliyojiri jana yake, babu nawasikiliza tu.

    Maongezi yakaendelea kupeana yaliyojiri kama walivyokubaliana jana yake. Mpaka ilipofikia sentensi ifuatayo ndipo babu akshtuka, nainukuu.... "Si nikamfanyia kama mlivyoniambia?....Nikaona tofauti bana....alipagawa flani hivi.....mwanaume nikajua bibiye nimemfikisha pafikishwapo...." Mara jamaa kabadili sura........" Baada ya gemu si ndo nikajua kumbe yule demu kauzu........ Eti akanambia mpenzi wangu ulikuwa wapi siku zote jamani? Sikujua......"

    Mjadala ukaanzia hapo:
    Nilikuwa wapi siku zote, ana maana gani?
    Jamaa 1: (Huku Anacheka)....anasikitika kama ungemfanyia hivyo siku zote asingemegwa na wengine, angekupa wewe tu, unamegewa wewe!
    Jamaa 2: Hapana bana, bibiye alikuwa anaelezea hisia zake, ulichelewesha kumpa maufundi bana
    Mhusika: Mi mjanja bana....huyu anamaanisha ...yani nlikuwa mshamba flani nlikuwa wapi siku zote sikumfanyia hayo majambo, mpaka ndo namfanyia safari hii.....demu mwingi sana yule....haya mambo aliyajulia wapi mpaka anambie nlikuwa wapi siku zote?......(Sina sababu ya kuwaambia alichomfanyia bibiye, babu si mbea)

    Babu kwakuwa sipendi dhambi nikajiondokea zangu....nikarudi zangu kitandani.

    Sasa kaswali kwenu vijana wangu na wajukuu wangu wapendwa:

    Mpenzi wako wa siku nyingi akikuonyesha ubunifu mpya katika mapenzi (kwenye sita kwa sita) ambao miaka yote hiyo hakuwahi kukufanyia....... kuna uwezekano kaupata sehemu flani ndo anakuletea? Unapaswa kumuuliza kajifunzia wapi au kumwambia ahsante?.......Je kuna sababu yoyote ya kuleta ubunifu mpya wa mapenzi kwa mpenzi/mwenza wako wa siku nyingi? Si hatari kwa mahusiano?

    Jamani nawaulizeni? : MLIKUWA WAPI SIKU ZOTE............?

    Babu anarudi kitandani kutafakari.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Babu mmbeya mmmhhhh
    Mi ntakuwa jikoni
    Baadaye..
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa wapi siku zote?
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha haaaaaaaaaa,babu umetulia.....inategemea na mtu na mtu,kuna watu wanapokea mabadiliko kwa shukrani na furaha,kuna wengine wanapokea na maswali mengi na kuna wengine kwa mashangao wa ajabu!!

    Ubunifu ni muhimu kila wakati,la muhimu uwe na uwezo wa ku-justify ulipoutoa in case utaulizwa maswali mengi....mimi nilikuwepo na nitaendelea kuwepo na Babu...lol
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Hahahaha...Michelle bana.... hebu twambie...we ukifanyiwa mapya utasema ahsante au utauliza alikuwa wapi siku zote?

    BTW Ulikuwa wapi siku zote Michelle wa babu?
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Nlikuwa bafuni babu...
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Hahahaha...unafanya nini bafuni? Au ndo unapata maubunifu mapya?

    Ulichelewa wapi Afroie?
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nitasema asante kama nimefurahia.....nipo Babu,majukumu kidogo tu but am here,so close to you..lol
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Babu huzeeki? lol
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Babu ulikuwa wapi?
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uuchune tu babu ili uendelee kufaidi, ukiwa unaulizauliza mpenzi wako atakushangaa sana, na utandawazi wote huu, na mavitabu yote haya bado tu siku hizi tunaulizana tumepata wapi maujuzi????
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shkamoo ODM....khe!kwani tunakariri mapenzi?hakuna ubunifu jamani!!!!kama nitauliza hivyo labda ninawish kwa nini sikukupata mapemaaaaaaaaa?otherwise thx will be my WORD
     
  13. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Tunajifunza kila kukicha. Swali na namna hilo jibu lake umelipata ndg yangu.
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    muhimu kufurahia ubunifu mengine utajiletea presha bure............... unatoa asante ya nguvu....... unamwambia kesho uje na style nyingine :bange: mambo mapya kila siku na staili mpya

     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mhhh babu unajua ukimpata anae Kukuna panapo washa utasema au uliza kituChochote.."Ulikuuwa wapi"?Sijui " nimemuona farasi" Wengine yoe tu ..Balaa umpate yule unawashwa mguu Yeye akukuna shingo utamuuliza"Umetoka wapi"? Mnnhhhhh
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Aisee.. sasa mkuu niPM yale ambayo hujayaelezea hapo juu
     
  17. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we ni babu kijana, mi nilikuwa napata majamboz na mavituz mapya kutoka kwa mjukuu wako
     
  18. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengine huuliza lakini kwa sasa huwezi kuuliza maufundi yamejaa kwenye mitandao kibao kama hapa
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    babu nimeipenda hadithi yako......unajua inatufundisha nini?? Inatufundisha kufurahia maisha kwa kuwa na mioyo mikunjufu na yenye shukrani. mapenzi babu ni matamu na katu mtu asijaribu kuyafikiria yangekuweje kama yangeongezewa chumvi au shubiri! ukianzauliza maswali ya umejifunzia wapi, nani kakujuza ni kuyatia shubiri mapenzi kwa kujitia jakamoyo! Umepewa leo mlo mtamu umepikwa kiufundi bwana lake neno AKSANTE MPENZI. Unauliza ya nini wakati uwezekano ni mkubwa kuwa wakati anafikiria kukupikia hicho chakula alikuwa ana furaha sana na akaamua akuonyeshe furaya yake na mapenzi yake kwako kwa yeye kuwa mbunifu na kujitungia tu 'Recipe' yake ambayo anaona itatoa chakula kizuri utakachokipenda?? Recipe si lazima ugawiwe na mwingine bana
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Nyie watu wote hapo juu nawauliza hivii.......

    Mlikuwa wapi siku zote?
     
Loading...