Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulikuwa wapi Siku hiyo??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, May 22, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Tujikumbushe Kidogo wadau wa JF, siku ile ya Alhamisi ya tarehe 14/10/1999 mida ya asubuhi kama sikosei ulikuwa wapi na unafanya wakati Kifo cha baba wa Taifa kinatangazwa!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unauliza ili iweje?
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa klass basi ikapigwa kengele tukakusanyika kisha tukatangaziwa msiba, ila tulipoambiwa kuwa shule itafungwa kwa wiki mbili kwa ajili ya kuomboleza nilifurahi sana.. but now i'm sad:(
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Masikini, kanauliza kwa hasira eti kisa kwa kuwa kenyewe kalikuwa hakajazaliwa.. Lol
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    You wish. .
    Mimi naweza kuwa bibi yako au nyanya kwa lugha nyingine.
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka nilikuwa nadrive nikashituka kusikia wimbo wa taifa ukipigwa na kufuatiwa na sauti ya aliekuwa raisi wa jamhuri ya muungano wa tanzania WBM.
     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Najiandaa na graduation ya darasa la saba ila kutokana na huo msiba haikufanyika tena..
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    dah hicho kipind nlikua darasa la tatu, kusoma nini..., nishajua basi kila gazeti nilionalo nasoma basi alipofia huyo JK wa kwanza huko LONDON lilinisumbua kutamka hilo neno
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie nilikuwa form3 shulen kwetu tv ilikuwa haiwashwi mpaka jmosi so siku hiyo kengele ikagongwa Sister Mkuu tukatangaziwa msiba na kuambiwa twende daining hall tv imewashwa tundelee kufatilia habari za msiba wa baba wa taifa mpaka atakapozikwa ndipo utaratibu wa kuwashiwa jmosi na jpili utarudi mahala pake.
     
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lol hivi Lizzy huwa unafikiriaga nn???mie unaniachaga hoi sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa mbeya kimaisha,
    nililia sana hadi mwalimu akanijia kwenye ndoto.
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mbona mshari sana wewe dada, kwani usipochangia kuna tatizo gani.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa juu ya kifua cha shemeji yako, ile kusikia Mzee Kimavi anatangaza msiba, na mashine ikanywea papo hapo.
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kama hukuwa na jibu basi ungepga kmya tu. Mbona unaropoka sana we mdada?
     
  15. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Lipo tatizo.
     
  16. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa medical school mwaka Wa pili na tulikuwa kibong'oto hospitali tukijifunza matibabu ya Kifua kikuu, mganga mkuu Wa Hospitali hiyo alikuja wodini kutueleza Habari za msiba Wa baba Wa Taifa, sote tulisikitika!!!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani nikichangia kuna tatizo gani?

    Yummy hata sijui mwaya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Karibu tena Kibong'oto. . .
    Siku ukija usiache kunitembea maana hua nafanya fanya usafi kule juu.
     
  19. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo chachaaa.....mi sioni tatizo wifi yangu Lizzy hebu wakuache, kila mtu anaandika anachojisikia! Kwanza sikuona tatizo kwa swali lako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa ameropoka nini jamani si ameuliza mbona mnakua wakali kama pilipili??? Nicas Mtei hata wewe bosi wangu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...