Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulikuwa upepo tu, sasa umekwisha.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Graph Theory, Jun 21, 2012.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Upepo huu si mwingine bali wa kufungiwa kutumia Jf baada ya kula ban ya mwezi mmoja. Sababu ya kufungiwa ni baada ya kuandika kuwa alah ndiye shetani mwenyewe katika post yenye tittle ya soma hapa USIWE CHAKULA CHA WASOMI. Cha ajabu wale waumini wa Allah kila siku katika jukwaa la dini, lazima waje na uzi wa kupinga uungu wa Yesu ili hali wao si imani yao, nami nilipoandika juu ya Mungu wa Imani yao, fasta tu nikalamba ban.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Utalamba ban nyingine ohoooo unaelezea tena maana sasa umenipa shauku ya kujua ya kujua ulichoandika......
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    another ban. chezea uamsho wewe
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    sasa ndio umeoamua kutupia kwenye hoja na mchanganyiko...?! hoja gani ya kujadiliwa hapo..?
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wacha wanipe tu maana nimeshazoea.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kaa kimya kama huoni hoja wewe.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    ama kweli we dhaifu ...
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo hapa tunaongelea juu ya udhaifu?
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
Loading...