Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulikutanaje na mwenza wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Mar 18, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    wakuu naomba kama upo interested, na kama unaweza kutuhadithia jinsi ulivyokutana na mwenza wako.
    Na je alikusumbua ? Ulimfuata mara ngapi?
    Hakuwahi kukutukana au kukupa maneno ya kukukatisha tamaa?
    ...Love you guys:)
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we met at the Airport(Amsterdam) sept 2008. I was buying Chocolate on vending machine when he came to talk to me.
    Kuanzia hapo tukawa marafiki, tumeanza relationship Feb 2010.(Im about to dump him..im too busy with myself).

    Anasafiri sana,kila akisafiri kiroho kinanienda mbio,nahisi atakutana na mwengine Airport.....lol
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nikutana nae Muhi2 chuoni. Kwanza nilimwomba tufanye discusion hiyo ilikuwa 2006 nilikuwa 2nd yr. Tar 14 nov 2006 nilijiaminisha na kurusha kete yangu akanijibu atanijibu baada ya wiki moja alinijib na tar 1 january 2007 tulikaa kwa muda wa saa 4 pale ferry tukijadiliana mambo mbali*2 ya maisha, na discusion ziliendelea tumemaliza chuo na sasa tunafanya kazi ndani ya wizara ya afya mkoa wa mwanza. Tunamtoto mmoja maisha yanaendelea. Wote ni madaktari.
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ebana madoc hongereni
     
  6. 2my

    2my JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana watoto nao watafuata nyayo!!!!!!!!!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lazima wa sasa hivi tu?!Wengine tumeacha na kuachika!
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mbona wewe haumwagi razi? njemba ulifumana nayo wapi?
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    elezea wote bana!
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nilikutana naye Guest mie natoka ye anaingia ikabdi nimsubiri nikamuomba no yake ya cmu akanipa nikamuomba tukutane tena ktk ile íle Guest
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    13 Wote??Ngoja niseme wawili wa mwisho..wakwanza tulikutana studio!Interest ya mziki ikatufanya mabeste mpaka kudondokeana!Namba mbili tulikutana kwenye party ya mtoto wa rafiki yangu!Hata hatukuongea pale...ila siku tatu zilizofuata tukajikuta kwenye nyumba moja maana alikua anaspend a few days kwa rafiki yake ambae ni rafiki yangu!Tukajuana na kuzoeana then mambo yakajipa!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    1.Darasa la saba
    2. Sec Gidas
    3.JF
    na kadhalika..
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    duuuh!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tulikutana jf wakati ndio kwanza mpya mpya. Nyie mlikuwa hamjazaliwa.
     
  15. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tulikutana library, wote tukiwa katika harakati za kujiandaa na mitihani ya taifa, hivyo safari za library kila siku. alianza na habari gani, jina lako nani, unaishi wapi, siku zilivyozidi kwenda, ikawa kushindikizana kituo cha basi (uda), then ikawa ingawa safari si yake kushindikizana hadi home, then date za movies (avalon, odeon, newchox cinemas), then zawadi za perfumes na vitambaa vya kupima vya kariakoo, then disco nights za (mbowe) then, tafadhali njoo unitembelee hostel......then nataka uwe mke wangu................ up and downs, but we are now married for 23 yrs!
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Sina mbavu,nimecheeeeeeeeeeeka mpaka nikakugongea na senks,ahsante kwa kunipa weekend ya kicheko lol uuuuuwwwwiiiiiii nahema kwa kucheka!
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nilikutana nae bar yupo na kidume kingine kidume kilivoenda toilet tu hapo hapo nakachukua no ya simu ndo leo hii mama watoto
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    We kiboko na bahati yako jamaa hakushtukia dili vinginevyo leo ungekuwa meno huna!
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lizzy,salamaaaaa au macho yangu? vyuo !3?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unashangaa nini sasa?Hawa ni wenzi...bado wale niliopita nakuondoka 12!
     
Loading...