Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulikutana wapi na mwandani wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Jan 29, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kila mtu ana kumbukumbu ya mahali au mazingira yaliyomkutanisha na mwandani/honey/mahabuba/mpenzi n.k wake wa sasa., mfano mie nakumbuka kilichotuunganisha ni "madesa" kwa wale waliopitia mazingira ya UDSM watakuwa wanaelewa vizuri hili, nilibahatika kuwa na madesa mengi kiasi basi huyu mpz wangu akatengeneza ukaribu na mimi ili nae aweze kubenefit kwa njia hiyo..basi madesa yakawa madesa mpaka uchumba na hadi sasa tupo pamoja.

    Hebu wadau na nyie mwageni xperiece zenu hapa jamvini tufurahike pamoja.,ni vizuri sana kukumbukia ya kale.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    Kwenye daladala la mwenge posta
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mi sijaoa lakini kna demu mmoja nimezaa nae,

    nilkutana nae njiani nkiwa na kadi ya harusi ya mwalimu wangu iliyokuwa ikifanyika siku hiyohiyo jioni pale NSSF waterfront. sasa kadi ilikuwa ya mr&mrs, nilipompigia mpenzi wangu tutoke nae, akasema hana muda muda siku hiyo, ndo nikaamua kutafuta mwingine chapchap. nilipokutana na huyu maeneo ya sayansi k/nyama nikamwomba anisaidie shida yangu, kwa vile alikuwa hanijui nilimbembeleza sana na alikubali, alinisindikiza na mawasiliano yakakolea, siku chache zilizofuata alisaula tukamega tunda na muda si muda alipata ujauzito akanizalia mtoto ninayeendelea kunjali na kumtunza kwa moyo na uwezo wangu wote hadi leo.

    sikumuoa kwa sababu viwaango vyake havikutosha
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duu..hatari lakini salama.Utabaki hivyo hivyo bila kuoa.
     
  5. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikutana naye kazini kwangu...
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nilifahamiana naye humu JF
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    duh, mkuu, zisije zikawa dua hizo!!!!!! lakini i am enjoyng my wolrd na kama kwenye ndoa ndo kuna hayo ya kusachiwa simu, bora nicheleweshe kidogo nsije nkaua mtu bure na mwanagu hajamaliza shule!
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nakushauri uondoe hii post, mabachelor watavamia humu kusaka wachmba aiseee, kumbe wanapatikana, hata mimi sasa nitaanza kutafuta humu serious!!!!!!!!!!
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Je, alikuwa na uzoefu kwa kiasi gani?

    Mimi nilikutana naye mbali kidogo, lakini tulipata kusoma shule zilizombali kidogo. Hivyo ilinichukua muda bila kumwona tena, na mara tulipokutana tena, ghafla kila mmoja anmwaga machozi, na kuanzia hapo ni hadi leo.
     
  10. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mimi nilikutana naye in my first job, na yeye ilikuwa his first job.. i thank God todate for this man i call my husband...8 years on we still cherish that place...eeh mgodi wa dhahabu wa bulyanhulu wakati unaanzishwa.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh! Hili nalo jambo. Mi chuo-mambo ya kusoma pamoja si unajua tena
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 29, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,174
    Likes Received: 16,151
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikutana naye Jolly club
     
  13. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nanyi mkaanzisha wa kwenu vizuri sana, congratulations.
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inaonesha serikali yako kichwani mwako ni ya kifisadi 100% wewe, nina mashaka hujitambui
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Adabu yako ndogo sana mdogo wangu.mungu akuepushe na adhabu ya dharau zako..
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mi nilikutana naye T-Garden Bar pale Sinza
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hueleweki
     
  18. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Na mara nyingi nikienda maeneo ya UDSM huwa naukumbuka sana ule mti maarufu pale wa "mdegree" katika vimbweta vya pale ndipo nilipotolea proporsal ilikuwa mida ya usiku hivi na hall 5 na 6 ndipo palikuwa "matrimonial home"
     
  19. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nimeandika mab ya duniani hujaelewa, je nikiandika ya mbinguni?

    unajua nami natafuta mchumba sasa huyu bwana akisema hapa JF wanapatikana sie mabachelor sugu tunaweza kugeuza huu uwanja wa kutafutia wachumba a ndip kutakapokuwa chaos, thats what i meant madam
     
  20. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    siku hizi nimepunguza mkuu, si unajua na utoto ulikuwa unanisumbua? na kitisho cha ukimwi nacho ndio hivyo tena imebidi tu tushike adabu, hatuna jinsi!
     
Loading...