Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulijua? Bagamoyo hakuna mgao wa umeme

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Jun 28, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    nimekuwa kwenye semina bagamoyo kwa takribani siku sita na sijawahi kushuhudia mgao,na siku kadhaa nyuma nilikuja kwa shughuli zangu binafsi na sikuona mgao hata siku moja
    ili kupata uhakika nikawauliza wakazi wa bagamoyo takribani kumi na wote walisema hawaujui mgao na wanashangaa watu wanaolia mgao.
    hivi ni kikwete aliyeagiza umeme usikatwe au tanesco wanajipendekeza?
    by the way bagamoyo inajengwa EXPORT PROCESSING ZONE,INTERNATIONAL AIRPORT,na STENDI YA MABASI YA ARUSHA NA MOSHI INATARAJIWA KUWA BAGAMOYO...
     
  2. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii hatari mpaka nyumbani kwa MKWEREE umeme hakuna.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    hujanielewa wewe!nyumbani kwa m k we re umeme haujawahi kukatika sababu ya mgao,..bagamoyo hakuna mgao lakini kwenu na butiama mgao upo
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wasafiri walioko Dar wata-drive all the way to Bagamoyo kupanda mabasi ya Moshi & Arusha? Nashawishika kusema kuwa Kitweke katika urais alikuwa na clear vision juu ya Bagamoyo, lakini sina hakika ana vision ya nchi nzima. Na kuna kipindi nahisi kama anataka kuifanya Bagamoyo iwe ndio makao makuu maana tulisikia bandari kubwa itajengwa huko, sasa International airport.

    Dar es Salaam is ther economic hub ya nchi, inakuwaje umeme usiwepo kwenye sehemu muhimu kama Dar lakini uwepo Bagamoyo ambapo ki-uchumi sio muhimu sana (walau kwa sasa)?
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    baada ya kuona hakubaliki nationwide,ameamua kupeleka resource za nchi nzima bagamoyo,atleast akubalike nyumbani,..funny nyerere alikubalika tz na butiama ingawa hakupeleka barabara ya lami kwao
     
  7. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    AIRPORT kama zilizopo zitaboresha kwanza au kama hiyo ya bagamoyo ina link na utalii sipindi hoja,
    ila hilo la umeme lina maswali ya kujibu kidogo hapo.
    lakini hivi kikwete anatokea wapi? bagamoyo au chalinze maana tusije lishana matango pori hapa

    taifa kwanza
     
  8. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amechaguliwa kama rais wa Bagamoyo au Tanzania?Sina shaka kwamba Kikwete atakuwa rais atakayemaliza kipindi chake cha uongozi huku Watanzania hawatataka kusikia jina lake.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huku Tabata nilipo mimi umemem haukatiki sasa na huku kikwete ana kimada labda tuseme au
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hata Magufuli kuzuiwa bomoabomoa ni sababu ya nyumba za wakwere zilizoko karibu na lami....msoga
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Bagamoyo hakuna tatizo la umeme kwani wanatumia Generator yenyeuwezo wa kuzalisha umeme mpaka wa ziada, pia matumizi ya umeme ni kidogo hakuna viwanda
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huduma za jamii kwa kujuana!
     
  13. C

    Chumbageni Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na bado wanataka kujenga Uongozi Institute Mbegani...wame allocate 400 acres Mbegani...Bandari mpya,Airport mpya...kila kitu Mbegani Bagamoyo tuu...Y not Dodoma?
     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli tuwe na hoja zenye mashiko.
    Nitaongezea kidogo:
    Hivi jamani... hata kama watu wana hasira ya kukosa umeme (ni sawa kabisa), ni lazima kukosa heshima namna hii? Ukiachilia mbali kuwa Kikwete ni rais wa JMT, tukumbuke ni baba, babu na mume.Wote hawa wanaguswa na lugha hizi zisizo na heshima.

    Hebu aheshimiwe huyu kiongozi. Vinginevyo wanaoandika malalamiko yao watapuuzwa kama wahuni tu.Ifike mahali watu wajue kuweka mmbo serious kwa lugha serious.
     
Loading...