Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliitambuaje/uliijuaje Jamii Forums (JF)?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kichwa Ngumu, Oct 20, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    1. Je, kuna mtu alikuambia juu ya JF?
    2. Uliona mtu akisearch?
    Binafsi sikuambiwa, sikuwahi kuona mtu yoyote akisearch ila nili google kapersky antivirus katika majibu Jf ilikuwepo na nilipo select nikagundua kuna mambo mengi mazuri.
    kwa sasa JF imekuwa zaidi ya dozi ya kutwa mara tatu mpaka wife anadai JF is second wife/ nyumba ndogo
    karibu
     
  2. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi nilitumiwa email yenye baadhi ya post hadi leo bado natumiwa ikiwa na selected posts. Ndivyo nilivyoijua
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nisifa zake nzuri ndo zilizonivutia,my frnd from ndo alikuwa foreline kunipa uzur wa ALMASI HII YA KIJAMII
     
  4. facebook

    facebook Senior Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh.Pius Msekwa ndiye aliyenifanya niifahamu JF
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
  6. facebook

    facebook Senior Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hata mie pia nakumbuka ilikuwa mwaka 2008
     
  8. m

    mkalagale Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua ukigoogle kwa kutumia lugha ya kiswahili ukitaka kujua kitu chochote katika ya matokeo ya kugoogle mara nyingi jf huwa imo na ndivyo nilivyoijua
     
  9. C

    Capitalist Senior Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nilikuwa nagoogle kitu flani ghafla bila kujua ikaniletea ikiwa kwenye jamii forums nikaselect nikagundua kuna jf , ila kujiunga niliangaika sana lakn baada siku nilifanikiwa bila msaada wowote na nikawa member.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Same to me ilitoke kupitia shekh go0gle
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    niliifahamu JF kwa kuambiwa uwepo wake na msera wangu mmoja ambaye ni mtandawazi sana kuliko mimi. Nilikuwa nikimrushia mada tofauti za kuhitaji uwajibikaji na uzalendo, lakini siku moja akaniaambia mada zako ni nzuri sana, lakini tunazifikia wachache kwa sms unazotuma. hebu panua wigo, nenda kwenye mitandao ya kijamii kama face book na jamii foramu.

    nilipoanza kuhudhuria huku, JF palinivutia sana, kwani unaweza hata ukamlipua boss wako bila yeye mwenyewe kujua nani katoa taarifa zake kwenye mitandao.

    naipenda sana JF
     
  12. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kuna thread Asha Dii alishaianzisha ikiwa na same mantiki na hii. Hamna haja ya kujaza thread marudio.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    wewe nyodo zako,zitaisha lini!
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mimi nilikua ninatafuta habari hasaha zinazowahusu January makamba,liziwan kikwete na mbowe,majibu mazuru nikayapata jamiiforums,lakini kama kawaida hapo juu nikaambiwa nikija kupata zaidi nijiunge.nilipojiunga ni furaha kwa kwenda mbele..
     
  15. Jeni

    Jeni Senior Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutoka Jambo Forum
     
  16. M

    MyTz JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilijuzwa
     
  17. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    marafiki.com
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sikumbuki!
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    we msahaulifu!umesahau nilivyokuambia ujiunge.....kweli una mambo mengi!
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,562
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mdau mmoja alinitonya.
     
Loading...