Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliemaliza udom 2012/2013 unahusika hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, Oct 12, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa wale waliomaliza masomo yao UDOM kwa mwaka wa masomo 2011/2012 Chuo kimetangaza tarehe ya mahafali kuwa ni tarehe 21 na 22 ya mwezi wa Nonember mwaka huu. Kila la heri.

    Aidha, kwa wale waliopo chuoni kwa sasa, tembelea link hii ili uweze kupata kalenda ya chuo hadi mwaka 2014.

    University Almanac for July, 2012 to June, 2014
     
  2. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BD7y

    november bhana makole ah!
     
Loading...