Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulie kwenye ndoa na mahusiano imara jipime hapa!!..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jan 7, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Jibu hayo maswali halafu uangalie nafasi yako hapo ulipo!....Naweza kuorodhesha matamanio ya mafanikio ya mwenzangu kimaisha..YES/NO? Najua mambo anayohofia mwenzi wangu kwa nyakati tofauti.......YES/NO? Najua kuhusu nyakati muhimu kwenye maisha ya mwenzi wangu,naweza kuzitaja kama ikihitajika wakati wowote.,..YES/NO? Naweza kuorodhesha mambo matatu anayoyapenda mwenzi wangu,nitayataja kirahisi..YES/NO? Huwa ninamgusa mpenzi wangu kwa upendo mara kwa mara.....................YES/NO? Maisha yetu kuhusu tendo la ndoa ni ya kuridhisha na ninayafurahia.......YES/NO? Hua napenda kuwa karibu nae nikiwa sina majukumu mengi..................YES/NO? Mwenzi wangu ni miongoni mwa marafiki wangu wakubwa sana...........YES/NO? Mwenzi wangu ananieleza kila anapopata jambo linalomsumbua..............YES/NO? Huwa nafurahia kutoka moyoni ushauri wake.YES/NO? Huwa najifunza mengi kutoka kwake pale ambapo hatujafikia muafaka kwenye mambo mbalimbali....YES/NO? Najihisi mwenye kauli yenye nguvu au muhimu kila tukifanya maamuzi..YES/NO? Huwa nakiri kwa upendo kila nikikosea....YES/NO? Hatununiani tunaposhindwa kuelewana...........YES/NO? Ni mzuri sana katika kuniliwaza pale ninapokereka au kuvunjika moyo,...YES/NO? Huwa tunashirikiana kwenye kila jambo tuklenga kuimarisha uhusiano wetu udumu sana.....YES/NO? Tunapobishana lengo sio kushinda bali muafaka na maelewano tu........YES/NO? Kuna mambo hatuwezi kuyapatia suluhu....YES/NO? Tunashiriki kwenye majukumu yetu kwa usawa....YES/NO? Tunashiriki kumbukumbu zetu nzuri kwa furaha.,...YES/NO? Kama majibu yako ya YES yanakaribia robo tatu,jua uhusiano wenu ni imara,kama ni chini ya hapo kuna kasoro kidogo,zirekebisheni.Kama YES ni chini ya robo,mnakaribiana kutengana!
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapa niko Yes-Yes above 3/4.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Gud 4u,kama unasema kweli!
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thanks, mimi katika maisha yangu sipendi kusema sema uwongo...Unless kama kuna sehemu nikisema ukweli utanidhuru, hapo ndo nakuwa muongo kichizi aisay :biggrin:
     
  5. blea

    blea JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo mm ni no karibia zote.ukiniuliza kwa nini hata sielewi utanisaidiaje?
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona YES zimezidi. Huu uzi umetulia, watu wasiuchukulie juu juu.
     
  7. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    None of the above..
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    jitambue
     
  9. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona hivyo ujue huna mpenzi.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Pole,majibu yapo mwishoni mwa uzi!!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mh!My be!But......!
     
  12. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    What is the sensitivity and specificity of this test? Maana sio suala la mtu kuuliza maswali tu bila kupewa nguvu na tafiti za ubora wa hicho kipimo.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    well well ngoja niende kanisani nikitoka ntakuja kujibu :car:
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Uhusiano wako ndo kipimo!Au uhusiano ni kitu cha kawaida kwako?
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    No zimezidi lakini harusi inakaribia lol sasa nifanyaje?
     
Loading...