Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulichokitokea jasho unakionea uchungu kuliko utajiri wa kuanikiwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 7, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
    Jumba alilonunua Ex wife wa Tiger Wood kwa $12 million


    [​IMG]

    Jumba hilo amelibomoa na kusafisha kubaki uwanja mweupe kupisha ujenzi wa jumba analotaka
    [h=3]Bofya hapa kupata kinagaubaga zaidi Tiger's ex destroys $12 million mansion[/h]
    Twapata funzo gani hapa Wanajamii Forums?

    Kwa wengi tunaweza kujifunza katika tukio hili, mali usiyoitokea jasho huna uchungu nayo. Kama angekuwa na akili kidogo kama yangu ambapo wengi wametoa comments za aina ya mtazamo wangu, ingekuwa na manufaa zaidi kama nyumaba hiyo ingebaki na kutafuta kiwanja kingine cha kujenga jumba la kiwango anachotaka. Lakini kwa kuwa ana akili zaidi yangu, hakuona umuhimu wa kuuza jumba hilo na kutafuta kiwanja kingine ili ajenge jumba analotaka kwa kuokoa $12 million.

    Kwa uamuzi na utekelezaji aliofanya sijui kwa kushauriwa au kutoshauriwa ni sawa na kwamba ametumbukiza dampo $12 millioni kitu ambacho hata matajiri wakubwa hawathubutu kufanya hivyo.

    Pesa aliyopata $100 millioni kutokana na talaka kwa Ex husband Tiger Wood imemchanganya akili kiasi cha mimi kumkumbuka yule tajiri wa Arusha aliyekuwa anauza madini ya Tanzanite alipokuwa anakaa chumba cha juu cha hoteli na kumwaga mapesa nje kupitia dirishani ili watu waokote wakati kuna taratibu ambazo kama ana uchungu na maskini angezifuata na zingefanya kazi vizuri zaidi.
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Akili ni nywele. Kila mtu ana zake.
     
  3. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Funzo hilo si umeona wengi walipata mali kwa kurithi mambo yanavyo kuwa?jambo sio wote lakini wengi wao huwa ndio hivyo hivyi kama elin wa gävla kommun,
    tiger sasa hato chumbia sweden tena hahahah
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Laiti angeomba ushauri walao kuokoa nusu ya hizo, maana akili yake imeishia kujenga tu anachokitaka bila kujali thamani ya pesa aliyonunulia hiyo nyumba.

    Nawea kutafsiri kwamba matatizo aliyoyapata Tiger Woods huyu mwanamke alisababisha ili kuzusha songombingo ili ajitajirishe kutokana na talaka.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mwenye nacho anacho tu
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hamna cha bure, alichanika msamba akamzalia watoto.....
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha ujinga kwani mtoto ni wa baba pekee au wote wawili wana haki sawa! Mi naona kama huyo mwanamke kajidhalilisha yeye na jumuiya ya wanawake!
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    You view this act from a poor man's/woman's perspective ndio maana umetahayari lakini kwa matajiri hilo ni jambo dogo sana;tajiri mmoja huko India [ Mukesh Ambani] alimnunulia mkewe ndege kubwa [custom built by Boeing] kama zawadi ya kuzaliwa kwake!!
     
Loading...