Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulianza ukabila, ukaja udini, baadaye tukaambiwa wataleta fujo, baadaye uhaini, itafuata nini??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Mar 14, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safari hii CCM wamenasa pabaya, wanajaribu bila mafanikio kuziba sauti zinazowaonyesha rangi zao halisi. Mwanzoni tuliambiwa CHADEMA ni chama cha Wachaga, wakashangaa kuona inaungwa mkono zaidi kanda ya ziwa wakajua wakisema ya wasukuma wamekwisha maana hawa ni kipenzi cha wengi, wakaja na CHADEMA ni chama kinachoeneza udini wananchi wakatafakari wakagundua ni uzushi, wakaleta habari za uhaini wakaambiwa waende mahakamani kwani uhaini ni kosa la jinai wakachemsha, sasa wametoka na Chama kinachopewa fedha na mataifa ya nje ili kiiondoe serikali madarakani.

    Vyote ni vichekesho maana CCM ndio mabingwa wa kupokea misaada kutoka nje, tuliambiwa 2000 Mugabe alimwaga midollar ya kutosha, tukaambiwa 2005 Ali Hadaiwi naye alimwaga $$$ za kutosha, inawezekana kweli kuna chama kimepokea msaada kutoka kwa wasamaria wanaotaka maendeleo ya nchi hii kama ambavyo wanatoa misaada mingine kuwakomboa masikini wa nchi hii, kama wamevunja sheria yoyote si muwafungulie mashitaka???

    Hii serikali inayokubali sheria za nchi zivunjwe ni serikali gani hiii, haifai na inatakiwa kujiondoa yenyewe kabla hatujaiondoa
     
  2. J

    Joblube JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyerere alisema UKILA NYAMA YA MTU HUWEZIKUACHA UTAENDELEA TUU
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena lakini pia Shabaan Roberts aliwahi kuandika hivi kwenye mashairi yake: Ukweli huvunja milima. Kama Chadema wanasema kweli tupu basi watashinda hizi propaganda za uongo za CCM
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Vive le CDM!
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Ccm akil zao wanazjua wao, wanadhan tu wapumbav kama wanavyofikir, ukwel hauwez kufchka kamwe
     
Loading...