Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ulevi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by odn, Jun 20, 2012.

  1. o

    odn New Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bajeti ya mwaka huu wanywaji na walevi mtajiju.
     
  2. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watabana matumizi mengine lakini pombe kama kawa.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    UZI huu una uhusiano gani na JUKWAA hili???
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahaha huyo mleta uzi ni mlevi mbw@ ndo maana ameshindwa kung'amua maudhui ya hili jukwaa!!!
     
Loading...