Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulevi noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ruttashobolwa, Mar 13, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,820
    Likes Received: 5,148
    Trophy Points: 280
    jamaa kutembea tembea akapita karibu na kiwanda cha tbl si akaanguka! watu walio kuwa karibu wakajua amezimia kwa uchovu au njaa si wakatafuta maji wakaanza kum mwagia ili azinduke,jamaa aka amka baada ya dakika tano akawambia "ningekuwa nina shida ya kumwagiwa maji siningekwenda kuanguka bahari? mi nilitegemea kumwagiwa bia ndio maana nimehamua kuanguka hapa" waliojipanga kumsaidia wakaishiwa nguvu.
     
  2. J

    Julias Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyu naye inaonyesha ni chapombeeeeeeeeeeeeeeeeeee kapukuuuuuuuuuuuuuu kapurunangaaaaaaa......mzoefuu...
     
Loading...