Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulevi noma.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Apr 24, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....Mwenzenu nimeamka na mipombe kichwani...

    ....nshamkwaza ma'msapu toka alfajili bila sababu za msingi, lakini nimejaribu kusawazisha baada ya kumwelekeza afunge zipu ya gauli mgongo ulikuwa wazi wakati anatoka kwenda church...alitabasamu tu, nadhani akirejea church yatakuwa yamekwisha!!

    Hangover balaaa...nimeshindwa hata kwenda church..najihisi kutenda dhambi kubwa sana leo ..

    AMA HAKIKA ULEVI NI NOMA !!!!.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa siuache?
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kweli pombe mbaya sana
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mbaya kabisa haifai, raha pale unapoinywa lakini asubuhi ni adhabu fulani hivi
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole si ungeamka tu ukasinzie kanisani mbona mizee mingi tu leo ilikuwa inasinzia ila wamo ibadani, huwezi kujua unaweza pata neno ukaacha pombe. na hii holiday watu ni mirija pipani tu
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Kweli church tunaenda kwa mengi, yaani baada ya kusikiliza neno la uzima, wee unaangalia wenzio wanavyosinzia! Heri yangu sijaenda!!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengi wanaenda kuonyesha mitindo ya nywele na nguo..madini shingoni..gari mpya..kumchora fulani..kupumzika..kuonekana nao ni waumini..
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmh . . . .
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu yaani hii week end ni noma mie mwenyewe hapa chicha ila nimeenda kanisani na neno limenibariki sana pia mwimbo huu umenifurahisha

    Mle kaburiiini
    Yeeeesu Mwokoooozi
    Alilazwa Mleeee
    Bwaaaana Wanguuuu

    Bwana amefufukaaaa
    Kifo kimeshindwa kabisaaaaa
    Gizani mle alitoka mle
    Sasa atawala Yuko Mbinguniiii

    Yu haiiii Yu haiiii
    Bwana Yesu Yu haiii


    Hapo chacha
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu mpaka hangover ina maana ulikunywa zaidi ya kreti 2???
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huamini?
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na wewe Elli!!!!???? kwani ukienda church una asume uko peke yako wala huangalii pembeni? hilo akukatalia la sivyo mchungaji nae angekuwa hasemi watu msilale kanisani cause hakuna kuangalia watu ni kusali tu. kawaida kuangalia vitu kama hivo kanisani
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naupenda sana huu mwimbo
    WAlinda kaburi
    YEsu mwokozii
    ....................
    bwana wangu

    bwana amefufuka
    kifi kimeshindwa kabisa
    gizani mle alilazwa chini
    sasa atawala huko mbinguniii

    Yu haii yu haii bwana Yesu yu hai
     
  14. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135



    Yaani yesterday ya jana nimetandika kiasi chake, pombe za mtaani unashindwa kuaga mabest ni mlundikaono tupu wa chupa.
    Nimebarikiwa na mistari ya nyimbo za Mungu. Church bhana wengi tunaenda uwakilishi tupu wengi na ma hangover pengine tunapigilia viungo mdomoni (ndizi, mdalasini, vitunguu swaumu, big G nk)...ila ulevi noma, unaweza kukufanya ukose hata attention kwenye neno la Mungu, ukaona mahubiri ni marefu
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unajitosa hivohivo tu siku ipo roho mtakatifu atakushukia tu
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akienda sikinde nakwenda Msondo..... = Ulevi nooma:yawn:
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah! Sisi tunaokunywa FANTA ORANGE tuko pembeni.
     
  18. kure11

    kure11 Senior Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da Lizzy kijijin kwetu hakuna salun,ila mke wa diwan naona alilala mjini maana nywele zake kama za watu tuwaonao kwenye tviii,alipokuja kanisan!!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha!Na suti yake ya dukani ehh?
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbadala wake huwa ni balaa tupu
     
Loading...