Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulevi ni Noooomaaaaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kejof2, Jun 11, 2012.

  1. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Jamaa kaingia bar kakuta
    kibao kaunta
    ;;;BIA BURE MWAKA MZIMA
    KWA ATAKAYEWEZA
    SHINDANO LETU;;;;;;
    akauliza kaunta kuhusu
    lile tangazo akaambiwa
    masharti yenyewe ni kuwa
    kwanza anywe dumu zima la
    gongo bila uso wake
    kuonyesha makunyanzi, kisha
    aingie chumba chenye mamba
    ambae anaumwa jino na
    kuling'oa halafu apande
    gorofani kuna chumba yuko
    mwanamke mmoja mkorofi
    sana amshughulikie.
    JAMAA: Duh gongo dumu
    zima si uchizi huo.
    Basi akaendelea kunywa bia
    zake zilipomkolea
    akamwambia kaunta hebu
    leta lile dumu la gongo.
    Akainywa bila kukunja uso
    japo machozi yalikuwa
    yanamlenga. Alipomaliza
    akafunguliwa chumba chenye
    mamba akaingia, kukasikika
    kelele vurugu hatimaee kimya
    kikatawala, ile watu wanataka
    kwenda kufungua mlango
    wakijua jamaa atakuwa
    kaliwa na mamba, jamaa
    akatoka na michubuko ya
    hapa na pale lakini akiwa
    salama. Jamaa huku
    akiyumba kwa ulevi
    akamuuliza kaunta
    JAMAA: Haya mleteni yule
    demu wenu mlisema
    nimng'oe jino.
    :frusty:
     
  2. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chwechwecheeeeee,muvi za kihindi izo,utapenda mwenyewe.mtu ansaidie biti wakat jino la dem linang'olewa
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    utasikia uwiiiiiiiii, yalaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah, mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, pole poleeee.
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kwelikweli...
     
  5. P

    Pinyora Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyooooooo.... unadhani kuna cha mwanamke mkorofi hapo... ukorofi wa kumzidi mamba...!!!!!
     
  6. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa hyo jamaa alimshughulikia mamba badala ya kumng'oa jino!!
     
  7. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    alichanganya mambo
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndio maana yake.
     
Loading...