Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulemavu na Ombaomba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rikab Mikail, Aug 25, 2009.

  1. R

    Rikab Mikail Member

    #1
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza. Je, Mlemavu lazima awe ombaomba?

    Kila ninaposimama kwenye mataa za kuongozea magari kwenye barabara za Dar ninakuta walemavu wana omba wakigongagonga madirisha za magari na kunyosha mikono. Je, hii hali inawezekana kubadilishwa/kubadilika? :confused:
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    so long as the national cake is not distributed equally this will go on year in year out and strange enough there is a constitutional guarantee for all citizens of tanzania to get a better life and no one seems to care about them
     
  3. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Kuwa mlemavu sio excuse ya kutofanya kazi. Labda tuseme ni ulemavu gani ambao mtu anao. Ni kweli kuna walemavu ambao hata wewe ukiwaangalia unashindwa kujua ni kazi gani hapa duniani anaweza kufanya akapata kipato kama wengine.

    Ila kwa tamaa ya pesa, watu wengi wameona ulemavu ni ajira. Hata wale wazima wamekua wanajitia kilema ili nao pia waombe mpaka unashindwa kujua nani wa kusaidiwa na nani anaigiza!

    Kwa kiasi fulani, hawa watu wanawadhalilisha walemavu na nashangaa serikali imefumba macho kwenye hili. Pale Ubungo, kuna wakina mama ambao sio hata walemavu, wazima wa afya na wana watoto wao mgongoni wanaomba, ukiwauliza wanasema wana shida - kwani kuwa omba omba ndio solution pekee ya kuondokana na shinda?

    Serikali yetu ipo wapi?
     
  4. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huku ni kudhalilisha walemavu.

    lakini mimi nasema wengi wao ni wazee na ni tabia ya wagogo toka Dodoma
     
Loading...