Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ule Wito wa January Makamba Umeitikiwa Vipi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tetere Enjiwa, Sep 19, 2011.

  1. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakiwa na Katibu Mwenezi wa chama chake alitoa wito kwa wanaharakati hasa wanawake kulaani kitendo cha dc wa igunga kufumaniwa na viongozi wa cdm akitaka kubaka demokrasia. Chakushangaza hata sophia simba anazungumzia rais mwananke sio hili la dc, tunapata picha gani hapa. Nawakilisha wenu katika kuleta na kupigania mabadiliko TZ.
     
  2. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Viongozi wanaopewe vyeo wasivyostahili wanajikomba mpaka wanakichafulia chama cha mapinduzi na serikali yake katika kujaribu kufanya mambo ambayo hayamo hata kweny kazi zao
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha nini? Kwani Lema hajikombi kwa mwenyekiti?
     
Loading...