Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ule mtaji wa kura 11,000 za CUF uko wapi Igunga?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jidundufila, Oct 2, 2011.

  1. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakumbuka wakati kampeni zinaaoza CUF walisema wameanza na mtaji wa kura 11 elfu je umeyeyukia wapi?
     
  2. c

    chiborie JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Kwamujibu wa matoeo ya awali jimboni Igunga, inaonekana dhahiri shahiri kua CUF sio washindani. Sasa najiuliza ule mtaji waliokua wanajivunia hadi kufikia hatua ya kuwaomba CDM wajitoe umekwenda wapi?
     
  3. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika historia ya dunia hii ulishasikia wapi chama cha siasa kufunga ndoa na kuolewa kama cuf, si shangai igunga kuona chausta wanawazidi.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    CUF ni washiriki mkuu
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    aaaaah CUF walikua washiriki kwakweli
     
  6. Mtuflani

    Mtuflani JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afadhali 2baki CDM na CCm 2pambane vizuri na hao magamba
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tusubiri matokeo kamili ndipo tujue hizo 11000 wanaendelea kumiliki au wameongeza au wamepoteza na kama wamepoteza lazima wajiulize kwa nini zimepotea na zimekwenda wapi
     
  8. k

    kiloni JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamezigawa kwa waume za "magamba"
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaaa cuf bwana si ndo mgombea wao kuzipiga kavu kavu na wanakijiji siku ya mwisho ya kampeni?
     
  10. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waungwana wa hapa JF CUF walikuwa wanajitapa sana kuwa walikuwa na mtaji wa kura elfu kumi kabla ya uchaguzi na huko ndio nyumbani kwa CUF pia wakataka CDM wajitoe kwa kuwa hawakuwa na mtaji wa kura huko. Je matokeo yao vipi! mtaji umebaki au umeyeyuka kama barafu nyumbani kwa CUF ilipozaliwa
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii ina maana kwamba enzi za siasa dini zinapita watu wanataka siasa ukombozi
     
  12. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ah ha imekula kwaoooo
     
  13. m

    mechard Rwizile JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Wapendwa, kila uamuzi wa kushiriki uchaguzi wowote ni uamuzi bora kwa chama cha siasa makini. Kila uchaguzi una mafunzo makuu kwa wahusika. Washindi na wale walioshindwa huwa wana somo fulani huwa wanalipata. Kusema ukweli hupatikana mafunzo muhimu ambayo huwa mtaji kwa chaguzi zinazofuata.
    Kwa utangulizi huu, nawapongeza wote walioshiriki katika uchaguzi wa Igunga. Naamini walioshindwa wanapata mafunzo makuu zaidi kuliko walioshindwa. Kwangu mimi nimefarijika sana kwa Wanaigunga kusema siasa za udini hazina nafasi, japo sijui kama walioanzisha dhambi hii wameadhibiwa ipasavyo! Yeyote yule, awe CCM au CUF, aliyeko nyuma ya dhambi hii alistahili adhabu kali. Najua hakuna chama chenye sera rasmi ya udini, ila baadhi ya wanachama wachovu wantafuta njia ya kutokea. Ni juu ya chama kujichunguza na kujua ni mwanachama yupi kati yao anayo mawazo hatari ya udini. Chama kikiisha baini ni nani kinatakiwa kumtenga na kutangaza hadharani. Kikishindwa kufanya hivyo, unapashwa kuwapo mfumo rasmi wa kisheria wa kukichukulia hatua kali.

    Ni waulize nyote, tunao mfumo wa aina hiyo katika mfumo wetu?
     
  14. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Mkuu
    kwa haraka unaweza kuona kwamba CUF wamashindwa uchaguzi lakini ukweli unaweza kuwa tofauti
    kushereheke CUF kupata kura kama hizo kwenye jimbo walilozoa kura kibao miezi 12 tu iliyopita ni sawa na kujidanganya
    kwa tafakari yangu sio rahisi kwa chama kama CUF kupata kura 0 (SIFURI) kwenye kituo,
    wasiwasi wangu ni kwamba magamba wamechukuwa kura za KAFU kwa makubaliano ili washinde jimbo, CHADEMA wamelinda kura zao vizuri lakini kuna walakini kwamba hawa KAFU wamhujumu uchaguzi yawezekana kwa kuwambia wananchama wao kwa siri wakipigie chama cha magamba.
    lakini pia BAKWATA waliwaweka wazee (babu na bibi zetu) wa IGUNGA katika wakati mgumu sana.
    kwa mtanzamo wangu CHADEMA wameshinda uchaguzi kutoka kwa wananchi ila conspiracy theory imetupika magamba kutwaa jimbo
     
  15. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulikuwa mtaji wa mkopo hivyo aliyekuwa ametoa huo mkopo amechukua mtaji wake.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ccm wamewaingiza chaka nahisi waliwadanganya kwa kuwahonga chopper hahaaaaa tehe
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Jussa aje kujibu hapa!
     
  18. h

    hahoyaya Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuf huku bara hawana chao wabakie hukohuko kwao na ndoa yao na magamba,hatutaki watu wanafiki bakini zanzibar na mume wenu ccm.
     
  19. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zimepaa na Helkopta waliyoletewa na Bwana wao CCM,


     
  20. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mtaji umehamia ccm, hii inaonyesha kuwa Tanganyika tuna chama kimoja tu cha upinzani, na zanzibar hakuna chama cha upinzani.
     
Loading...