Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulazima wa spika kutoka chama cha siasa, kwa hali tuliyoiona kikao kilichopita je?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Aug 30, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndugu wana JF,tunaambiwa spika lazima awe mbunge au mtu yeyote mwenye sifa ya kuwa kuwa mbunge.na atokane na chama cha siasa.wakati bunge si chama cha siasa bali kinachotetea katiba ya nchi.kwa nini iwe hivyo wakati katiba ya nchi si katiba ya chama cha siasa? Demokrasia haina chama cha siasa,sharti la spika atokane na chama cha siasa ni uzushi na ndio chanzo cha malumbano ya kisiasa na uchama usiotakiwa bungeni unaouwa umakini na wa wabunge na bunge kama tulivyoshuhudia,naomba kuwakilisha....
     
Loading...