Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ulaya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jan 21, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hii kweli ulaya.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahahaa kuna nchi siitaji familia inaanza mama,mtoto,mbwa halafu baba wa mwisho.kwa hiyo ni mmoja wa wanafamilia huyo,na ukiwa nao zaidi ya mmoja unakinga dirishani kila mwisho wa mwezi.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    yep!! hata paka ni mmoja wa wanafamilia ...kwanza kuna rafiki yangu mmoja leo alikuwa hayupo kwenye mood coz jiran kaua oaka wake
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna cku nilisoma CV ya mzungu mmoja kaandika marital status single but one dog, ili akipangiwa kazi ijulikane kuwa ana mbwa wa kumlea, hivyo apewe masaa machache. Nilishangaa sana. Sijawahi ona mnyama kwenye cv ya mtu.
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi haujawahi kuona wewe? gari za fire 4 zinakwenda kumuokoa paka juu ya mti amenasa?
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna mmoja aliomba likizo kwa kuwa paka amezaa,halafu hawezi kuacha watoto peke yao kwa muda mrefu na hawezi kwenda nao kazini kwa kuwa ni mbali kidogo na akapata.sio sisi Manyaunyau anakula paka kila wiki tunamchekea.
     
  8. C

    Chan Senior Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu mkenya yeye ili kumfurahisha mchumba wake mzungu anaefuga mapanya buku kibao eti akajifanya nae pia its his hobby and he like them panyaz kinoma. Sasa huyo bibie juzi kaenda safari miezi mitatu na jamaa yangu kaletewa hao panya kwenye apartment yake akae nao mpaka bibie akirudi. Jamaa yangu ana mpango wa kuwawekea sumu kwa jinsi wanavyomuudhi! :):welcome:
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    halaf cha kushangaza, panya anauzwa bei mbaya kuliko ugali nchi za hawa jamaa.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    ahahah hi kali !! hebu imagine umeoa mzungu halafu anafuga mapanya buku
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :lol::lol::lol:
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Waswed wao wanakatabia kakufuga nyoka kama Warangi,sasa pata picha.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    sasa mjoka ukikasirika si ni balaa? kama wewe shost imagine umelala unaota upo kwenye malavidavi na mda huohuo nyoka kakupitia mdomoni ni utamla kwa bahati mbaya? :banplease:
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    halafu itakuwa:rip:
     
  15. C

    Chan Senior Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena hiyo mipanya huwa inabadili hali ya hewa ya nyumba nzima.Jamaa yangu apartment yake ina kismengo flani cha kipanyapanya usawa huu, week haijapita bado toka akabidhiwe mifugo.
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    siipatii picha wamekuja wageni inavyojishaua
     
  17. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    taratibu tafadhali.
     
  18. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,045
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Hata mzungu anipende vipi sioi wala siwi bf wake, nilishaona mzungu demu anapiga denda mbwa wake, sasa huo mdomo ndio alete kwangu!!

    Nitabakia napenda mwanamke mwafrica basi. Mwafrika ni mwafrica tu hata wa huko marekani hatujaona wakipigana denda barabarani hovyo kama wazungu au kutembea muda wote wameshikana mikono. Okiona ni wachache sana hata hivyo hawafikiii upuuzi wa wazungu.
     
  19. m

    mja JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha h ha ah aaaaaaaa a, hiyo red in kali
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Ndo maana wapumbavu wanadhani bora uzaliwe ulaya kuliko uzaliwe binadamu bongo
     
Loading...