Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulaya bana,kweli mnaoishi huko mna roho ngumu!

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Mar 8, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nani kakwambia Africa hakuna ubaguzi?...........na hii picha haionyeshi lolote katika madai yako
     
  3. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    ubaguzi uko wapi hapo?, mi naona tu wanashangaa mzazi asiemjali mwanae kumwacha aende shule na baiskeli ya kuendeshea sebuleni nyumbani tena katika umri usiofaa kumwacha aende peke yake. Au ubaguzi ni kumpiga picha?(japo sijui kama aliempiga picha sio baba yake)
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mimi naona wanatakakumsaidia na si kumbagua huyu mtoto

    [​IMG]
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Yah naona kama wanamhakikishia usalama wa mtoto uwepo! sijaona dalili ya ubaguzi hapo!
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapo sijaona ubaguzi wowote ila polisi wanafanya kazi yao ya usalama kwa kila raia.
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uzuri wa nchi za ulaya kodi ya wananchi inatumika ipaswavyo, kila mtu anafanya majukumu yake kikamilifu, kwako mtoto mdogo kama huyo kuwa peke yake namna hiyo inaweza kuwa kitu kidogo, lakini wao wanaingia kiundani zaidi. btw ubaguzi upo siku zote , mahali popote.
     
  8. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao Wahindi & waarabu wanavyowabagua hapa Tanzania hauoni.
     
  9. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaonekana wewe unajifariji, hapana chezea Ulaya wewe!
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ubishi na utani tuweke kando kwenu ni kwenu unakuwa na confidence kuliko ughaibuni!
     
  11. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada, siyo lazima uende ulaya! Kama vipi nenda uarabuni, India, China au hata Mongolia...!!
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mtoto inaoneka kama kapotea, askari wanajadili jinsi ya kupata wazazi. Hii ndio raha ya ulaya, ingekuwa Uarabuni, India au Uchina, khabri ingekuwa nyingine.
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh! Maelezo yako yamenipa mshawasha wa kujua zaidi, huko kwa nchi hizo ulizozitaja, hali inakuwaje kwa mtoto aliyepotea kama huyo?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Nchi za watu weupe wanatubagua sana sisi weusi,lkn wakija kwetu tunawapatikia sana!!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    foto shop hio kaka hata kipofu atajua
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ingekuwaje kaka
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wote mmekosea.
    Huyo dogo alikuwa ame over speed na chombo chake.
     
  18. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Mwambie huyo.
    Ubaguzi si lazima uwe Ulaya na Marekani tu, ubaguzi upo wa namna nyingi sana hata Afrika, wa maeneo, makabila n.k.
    Hata kumuita mwenzako "Kyasaka" ni ubaguzi mkubwa. Samahani kwa mnaotumia neno hilo, kama lina maana mbadala basi mtujulishe
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hapo ubaguzi uko wapi? Kumbuka Ulaya ni vigumu kumkuta hata mbwa mtaani bila mmiliki wake, iweje mtoto kama huyo kuvinjari pekee yake? Hapa Bongo mtoto kama huyo unamkuta bara barani na baiskeli yake kama hiyo anendesha bila shida. Huku Ughaibuni huwezi kumkuta mtoto mdogo kama huyo pekee yake mtaani na kibaiskeli kama hicho. Yaani katika hiyo picha Polisi wanajaribu kuhoji ili arudishwe kwao. Hapo huyo mzazi atachepigwa faini.
     
  20. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzushi bana!
     
Loading...