Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulanguzi wa mabati duka la jeshi Lugalo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rosena, Sep 14, 2012.

  1. R

    Rosena Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duka la Jeshi Lugalo umezuka mitindo ambao unafanywa na (vishoka) wakishirikiana na wahusika ndani ya duka hilo. Ukienda pale kwa ajili ya kununua mabati unaambiwa yamakwisha, ukitoka nje ya duka unakutana na watu kibao wanao kutangazia kuwa wao wana mabati wanauza kwa bei ya juu tofauti na ile ya ndani ya duka ambapo bati moja ni Tsh 23,000/ tu, wao wanauza kuanzia elfu 24,000/ na kuendelea juu kwa bati moja.

    Mabati hayo ya ulanguzi endapo utakubali kuuziwa yanatolewa hapohapo kwenye stoo ya duka, sasa hapo huoni kuwa wahusika ndani ya duka wanaushiriki katika biashara hii haramu?

    Tunasikitika sana kwa vitendo hivi ambavyo vinafanywa na baadhi ya wanajeshi mahali hapo. Wamegeuka madalali wa mabati hayo.
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu inawezekana wewe umeshindwa bei au kuna mtu kakuzidi kete ndo unaanza kulalamika.kwa nini hukuchukua hatua ya kuandika malalamiko yako na kupeleka pale kwa manager wa duka au mkuu wa kikosi maana hapo ndo ungepata jibu la haraka. by the way ni bati gani hizo zinauzwa hizo bei. kwa taarifa yako nenda pale mandela road after tabata relini kuna warusi wanauza bati bundle moja bei ni 216,000. zikakaa bati 16-18 za geji tafauti ukitaka za south pia ni bei cheap
     
  3. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwani wewe mwanajeshi???? lile duka ni kwa ajili ya wanajeshi tuuuu....
     
  4. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mabati ya majeshi wewe unataka ya nini? nenda madukani usikwepe kulipa kodi. Wao wameondolewa kodi zote, sasa wewe yanakuhusu nini?
     
  5. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ww ni mwanajeshi? kama ndiyo kawambie wakubwa wako mwamnyange, shimbo ni na siyo ulifuata nn huko? nenda Alaf au mwenge kanunue kihalali.
     
  6. M

    Madoido Senior Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio shida ya raia kuingia kwenye maduka yetu,,,,umbea mwingi
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    i was about to ask same qn
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    naomba contact za hawa warusi
    duka lao linaitwaje?
     
  9. R

    Rosena Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu hupenda kutetea vitendo viovu, maduka ya Jeshi yamesamehewa kodi ili wanajeshi wote tuweze kuhudumiwa kihalali sasa ulanguzi wa nini. Wauzaji hawana sababu ya kucheza mchezo mchafu ndani ya maeneo ya jeshi. Kama wanataka ulanguzi waende wafungue duka nje ya maeneo ya Jeshi wasitumie mwamvuli wa Jeshi kujinufaisha. Mkuu na wewe unafaidika na kamchezo kale nini mbona unatetea sana.
     
  10. Kubalaza

    Kubalaza Member

    #10
    Mar 12, 2016
    Joined: Feb 26, 2016
    Messages: 22
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Mi napita tu
     
  11. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2016
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 13,802
    Likes Received: 5,900
    Trophy Points: 280
    Cc: Super Handsome.
     
Loading...