Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulanga: Kukosekana chai kwazua tafrani kwa wajumbe wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOTI, Oct 8, 2012.

  1. SOTI

    SOTI Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika taarifa ya habari itv uvccm morogoro wamegomea uchaguzi kisa hawajapewa chai.Ila baadae walikubali kuendelea na zoezi.Duuh ccm kiboko chai tu izuie uchaguzi
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hawakupewa rushwa hao!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    halafu bila aibu,kiongozi wao anasema vijana wana copy na ku paste toka chadema!ccm ni majambazi
     
  4. b

    bdo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,137
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Aibu yao
     
  5. SOTI

    SOTI Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa hamna kitu kabisa yaani kila kibaya wanachofanya wanasingizia chadema.Toka lini chadema wamegomea uchaguzi kisa chai
     
  6. P

    PJS Senior Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama hki cha CCM kimekufa tayari,tunasubiri kukizika tu.
     
  7. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,209
    Trophy Points: 280
    Aliyesema wanacopy na ku-paste mambo ya CHADEMA hana haja ya kupimwa kama ubongo wake una kansa.

    Chama cha buku 2000' 2000. Bila rushwa hata makofi hawapigi
     
  8. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Imetokea huko Ulanga, wana CCM wameleta tafrani kisa chai imekosekana wakati wa mkutano na bila hofu wala shaka wakawa wanaonekana na camera wakizungumza kwa jazba kutokana na kukosekana kwa chai. Hapa ndipo nilipokumbuka kwamba hawa jamaa wapo kwa ajili ya takrima ndio siku ziende na siku ikifikia wagombea wataacha kutoa rushwa aka takrima kwenye mikutano kuna watu wengi ndani ya CCM ushiriki wao kwenye vikao utakuwa mashakani.

    Inaonekana wamefuata chai hawa kwa jinsi walivyo na jazba na kiongozi mmoja akihusisha kitendo hicho ni utamaduni wa CDM
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daa ccm haishiwi viyuko jaman
     
  10. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    vitumbua je?
     
  11. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,252
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    chadema inawanyima raha chichiemu !! na bado ngoja ifike2015 tutazoa viti vya ubunge 300.
     
  12. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo kura utapiga wewe majimbo yote au! Hapo hawajagombania chai, wamegombania takrima! Ccm ni balaa du!
     
  13. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo hawakupewa mulungula na si chai!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    CDM imekunywa chai ya CCM ! Tendwa futa hiki Chama
     
  15. m

    madamajr Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kweli siasa ngumu sana,leo chai kesho sijui itakua nini
     
  16. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sijui Mh.Sumaye atasema hii ni aina gani ya rushwa?!kweli ccm ni viduku kwa kwenda mbele....
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Siku za mwisho za ccm ndio hizi!
     
Loading...