Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulaji wa primary!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ernie, Oct 27, 2010.

  1. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Je unakumbuka ulivyokuwa ukila primary miaka ya 80z n' 90z?

    Kalimati
    Bagia
    Ashkilimu
    uji wa mchele
    N.K
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Nakumbuka bagia tu kati ya hizo, kijijini kwetu Ice-cream ilikuwa haijafika wakati huo, kwetu ilikuwa bakuli la kunde, muda wa mapumziko kulikuwa na wamama wanauza bakuli la kunde na togwa. Hahahahahha, CCM inataka turudi tena huko?
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Mkuu hapo naona umesahau,
    Ufuta
    Mabumunda
    Sambusa za viazi,
    Half keki,
    Kashata,
    Mihogo ya kukaanga aka misuba
    Kaukau,
    Ubuyu,
    Ubuyu wa unga.
    Mabungo,
    Mengine nimesahau nitaongezea nikikumbuka.
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmesahau BULGA- Lile ngano la US miaka ya 70s
     
  5. b

    bahati stanz Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahhaha.....me nakumbuka sambusa za choroko mzazi na mahindi ya kukaanga yaliyolowekwa na kuwekwa sukari, tamu hiyoooooo, mate yamenitoka
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!unanikumbusha mbali sana!
     
  7. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kashata za Ufuta, yan zimewekwa full sukari.
     
  8. L

    Linababy Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanangu nimekumbuka mahindi ya kuchoma na kukaanga. tulikua tunaenjoy coz hatukuwa na alternative.
     
Loading...