Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulaghai wa wanasiasa kwa jamii: Mbunge wa ludewa akiwapigia magoti wanafunzi kumuombea msamaha diwan

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chizzar, Jul 29, 2011.

  1. C

    Chizzar New Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Cheki katika Nova Tzdream -
    Katika hali isyo ya kawaida mbunge mmoja wa CCM anadaiwa kupiga magoti mbele ya watoto ili kumwombea msamaha diwani mmoja ambaye wananchi wanamtuhumu kujihusisha na ufisadi tovuti yako hii inakuletea mkasa kamili.
    Duru za habari za kitafiti zinamtaja mbunge wa Ludewa Deo Filikunjombe kuwa ndiye aliyepiga magoti katika hali inayotafsiriwa na wachambuzi wa maswala ya kisiasa nchini kuwa ni “ulaghai wa kisiasa”
    Tayari mwandishi wetu wa Iringa ametua jimboni humo kufatilia kwa undani sakata hili la aina yake linaloonekana kukimaliza chama cha Mapinduzi CCM kiasi kwamba viongozi wake wameamua kulaghai wananchi kwa ghiliba ya kupiga magoti.
     
  2. J

    Juma. W Senior Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    simufahamu vizuri huyu bw. hata kama mimi ni mzawa wa kule
     
Loading...