Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulaaniwe ewe tiGO kwa kukwamisha huduma za Internet kwa siku nne mfululizo!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hermanh, Oct 9, 2010.

  1. H

    Hermanh New Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona TIGO siku hizi wanazingua na INTERNET yao maana hamna connection kabisa..!?
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wamesha fulia hao.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Sihitaji kusikia utetezi wowote kutoka tigo au wapambe wake!<br />
    Ninalaani kwa nguvu zote kutokana na kukata huduma ya data ktk kipindindi hiki cha majonzi ambapo mawasiliano ya internet ndiyo yaliyokuwa suluhisho baada ya vyombo vyote vya habari kuungana na akina Chifu Mangungo wa kijitonyama na Magogoni kuleta sera mufilisi!<br />
    <br />
    Ninarudia kwa sauti kuu ULAANIWE ewe TIGO!!!!
     
  4. u

    utantambua JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli walaaniwe. Age hii hakuna monopoly ktk ku-disseminate habari sababu ya uwapo wa internet, sasa kama internet service providers wanazingua hakika wanapaswa kubeba lawama. Si unaona TBC walikua wameshachunia habari hiyo nadhani walikua wana buy time kucook habari za kutulisha watz, but thanx to the power of internet tukazipata habari raw kama zilivyo
     
  5. C

    Claxane Senior Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe uko nkasi au tarime mie natumia simu iko poa. Punguza mumkari ata kama wewe ni mpemba
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Nilivyoona hiyo title nilifikiri unazungumzia Tigo ya kikwelikweli.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,040
    Likes Received: 3,872
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh!! Kumbe kuna TIG0 za aina tofauti!
     
  8. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
     
  9. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    nina wiki sasa ninatumia internet bure kwa kutumia line ya tigo cjui ni ofa au celewi!
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa yuko kishumundu nadhan.mbona net ya tgo iko vizur 2.
     
  11. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa natumia simu sometimes. Hali kama hiyo mara nyingi hujitokeza ninapotumia simu. Next time ukiona hakuna net jaribu kuzima kisha iwashe tena utaona net iko poa. Sio tatizo la tiGO mkuu..!
     
  12. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    jamani mbona sisi tunatumia mtandao huo kwa simu na modem na hatujaona tatizo lolote? Labda ni kwenye maeneo yenu.
     
  13. aye

    aye JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nina mwezi sasa natumia internet kwene ka simu kangu bure sichajiwi kitu sasa ww labda uko porini na wala sjaskia mtu akilalama
     
  14. A

    Alimando Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ukizima hakuna ki2 mm nacku ya nne hakuna net.
     
  15. A

    Alimando Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwel wana2tesa sana hata ukizma nakuwasha 4n halsaidii
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    duh! TIGO? Sina koment
     
  17. h

    hamenya Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ni wapambe wa Voda wanajaribu kujisafisha baada ya kusakamamwa katika kipindi hiki cha majonzi.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    unapendaeeeee.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    hakuna cha tigo wala voda wote ni hao hao tu, wenzao wanalia wao wanajirusha, mbaya.
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,759
    Likes Received: 1,885
    Trophy Points: 280
    Laana ziwe juu yao kwa kunikosesha kuingia JF toka juzi
     
Loading...