Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli wa yaliyojiri Arusha-Kesho Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jambo1, Jan 22, 2011.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hello wana JF kesho saa nne asubuhi Star Tv wataonyesha collection ya ukweli juu ya yaliyojiri Arusha..,so utakuwa muda mzuri kuona uchakachuaji uliofanywa na Polisi..Mwambie na mwingine..!
    Usikose...!
     
  2. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa taarifa. Tuko pamoja.
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni ule mkanda wa CDM au wa Polisi?
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hizi ndio zile Chadema walizozicompile au hizi ni edited source ya Star TV... Samahani kwa haya maswali sababu hivi vyombo vya habari vimezidi kuwa biased siviamini mpaka takapoona kwanza..
     
  5. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wa CDM..!so be there..!
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nIHESABU nitakuwepo
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Other side of the same coin!mkuu kama unao si uweke hapa,star tv wanaweza wakakatazwa kuonyesha.
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jambo kama unafanya kazi Star TV je unaweza kwa bahati mbaya kucopy huo mkanda alafu kwa bahati mbaya uka-upload Youtube au megaupload.... no body will know kwamba ni wewe ndio umekumbwa na hizo bahati mbaya
     
  9. B

    Bull JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli tutaujua mahakamani sio propaganda nyingine yoyote, alie kaidi amri ya jeshi duniani kokote hukumu yake inaeleweka na imani na mahakama ya tanzania watakuwa seriouse na kesi hii ya kuvuruga amani
     
  10. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daah hapana mkuu..,ngoja tusubiri hiyo kesho tuwe na subira..!
     
  11. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amani gani imevurugwa we ng'ombe? Hakuna watu wanaopenda amani kama viongozi wa chadema. Na kwa taarifa yako kama viongozi hawa wangekuwa kama jk ambaye anadiriki hata kuchochea udini basi asingefika 2012 maana wana wafuasi ambao wanawapenda na kuwasikiliza na tena ni vijana wenye nguvu. kama hawajipendi waambie waendelee kuchea huu moto itakula kwao, wataachia kabla ya muda wao. Peoples powerrrrrrrrrrrrrr

    .
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ninavyowajua hawa jamaa sitashangaa kesho kukiwa na matatizo grid na tukapata mgao wa nguvu... au hizo cd zikapata scratch na kuruka ruka baadhi ya matukio....
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa, kipindi kitarudiwa tena siku gani kwani muda huo wengine tutakuwa kwenye ibada
     
  14. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Sawa
     
  15. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    thanks for this useful info!!
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mnaoangalia star tv wekeni habari jamvini
     
  17. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani nchi hii inatawaliwa kijeshi? Usitake tuanze kuhoji wakuu wa CCM (ie M/kiti, Katibu Mkuu, Katibu Mwenezi), Baadhi ya Wakuu wa Mikoa na Wilaya, etc kuwa wanajeshi!
     
  18. Kabwela

    Kabwela Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [

    PHP:
    Ukweli tutaujua  mahakamani sio propaganda nyingine yoyotealie kaidi amri ya jeshi  duniani kokote hukumu yake inaeleweka na imani na mahakama ya tanzania  watakuwa seriouse na kesi hii ya kuvuruga amani
    BULL pole kwa wepesi wa kusahau na uzito wa kuelewa
     
  19. j

    jerry monny Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna umeme A town,tujuze marudio lini labda ngeleje atakua full.
     
  20. m

    matawi JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naona kama umetuingiza choo cha jinsia tofauti nipo kwe luninga mbona picha za arusha haziji?
     
Loading...