Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli wa Maisha ya Mtanzania...!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Jan 17, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamii,

    hii ndio hali halisi ya maisha ya ndugu, jamaa na marafiki zetu waliopo vijijini ambao hivi karibuni Serikali yao itamlipa muwekezaji (Dowans Tanzania Ltd) deni linalotokana na uzalishaji wa umeme (ambao bibi huyu hajawahi kuuona) kiasi cha shilingi za kitanzania bilioni 95...!


    maisha magumu 1.jpg


    View attachment 20622


    maisha magumu 2.jpg
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    View attachment 20626

    Wakati mwingine unaweza kusema maisha haya si ya kuwalaumu wanasiasa wetu tu, pengine tumuombe na Mungu atufungulie neema zake, kwani hali ya maisha ni ngumu sana kwa wanachi wengi wa vijijini na ile dhana ya maihsa bora kwa 'kila mtanzania' ni msemo ambao unapoteza maana kila kukicha. Munagalie huyo bibi pichani juu, yumo ndani ya kijumba chake, ni asubuhi ameamka na kutafakari akiwa juu ya kijitanda chake, 'leo nitaishije,!


    View attachment 20627

    ...ndiyo kumeshakucha na ni lazima aamke kutafuta riziki...anaanzia wapi!


    View attachment 20628

    ...mchana umefika, watoto lazima wale na huu ndiyo mlo wao wa siku...ukiingalia familia hii kwa makini huhitaji kuambiwa ina matatizo kiasi gani.
    PICHA: Hisani ya mdau Emmanuel Abel (globalpublisherz)




    kwa kweli hawa kipao mbele chao ni katiba mpya ?
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    mtu wa pwani, these people u r trying to point @ r leading a happier life than you can imagine, if from today on u،d spend more time on productive activities and less on non productive debates(like dowans and katiba mpya) you may bring a change.
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha mno na hakika Mola ainusuru nafsi yangu isitokee maishani nikawakandamiza viumbe wenzangu kwa kiasi hiki, YAHUZUNISHA ama kwa hakika,
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hawa wanakandamizwa na nani?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    well najua hatuwezi watu wote kuwa sawa ila tunaweza kusaidia kidogo, tujiulize kuna mkakati gani ambao ni tangible kutoka serikalini kujaribu kurekebisha hali hii?
     
  7. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu yupo, shangingi moja linalopeleka mke wa mkubwa sokoni ni usd120,000.
     
  8. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Just imagine huyo bibi anajisikiaje hapo? Pengine hajawahi kula nyama zaidi ya miaka kadhaa. Lakini pia, wakati serikali yake inajiandaa kulipa shilingi bilioni 94, yeye hajawahi hata kuuona huo umeme hata siku moja...!

    Kweli inasikitisha sana...! Hapa ndio naamini kwamba ni rahisi kwa ngamia kupita kwenye tundu la sindano kuliko tajiri kuuridhi ufalme wa mbinguni...!

    Ee mungu tusaidie...!
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,781
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli picha hii imenisikitisha sana mpaka machozi yamenilenga nikitafakari maisha wanaoishi familia hii!:sad:
     
  10. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ukistaajabu ya musa utaona ya firauni.kikwete na mkukuta niaje?au ndo mbinu mbadala ya ufisadi?mi hata sielewielewi vile?
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    hapo hapo viongozi wa selikali wakienda kuwaomba kura wanaenda na shangingi la milioni mia mbili, alafu maskini wa watu anawapa kura vilevile. Mungu atawahukumu enyi mafisadi.
     
Loading...