Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli unavyobaki kuwa ukweli ushahidi wa rai na mtazanzania ni kipimo cha ushindi wa ukweli.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mao tse tung, Jun 2, 2011.

  1. m

    mao tse tung Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana JF nilikuwa msomaji wa gazeti la Rai na Mtanzania, ukafika wakati nikayakimbia pale yaliporipoti uwongo. kimsingi magazeti haya yaliwahi kupingana na ukweli yakiwatetea na kuwasafisha mafisadi na kuwashambulia wale wote waliopupenda ukweli na kuusema ukweli. leo hii naandika nikiwa na raha baada ya kuthibitisha ule usemi wa ukweli utabaki kuwa ukweli kwani aliyekuwa akiupinga ukweli iko siku ataamua kuachana na waongo na kuungana na ukweli ilimradi tuu ukweli unasimama kuwa ukweli. leo rai inaungana na watanzania kueleza ni jinsi gani tunavyoibiwa na namna Dr. slaa anavyosaidia kuuelimisha umma ili uweze kuwakabili mafisadi.
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bosi wao anakaribia kuvuliwa Gamba na Ngozi unadhani ataendelea kuitetea CCM? Swali ni Je yataandika ukweli kuhusu KAGODA, RICHMOND, DOWANS na sasa SYMBION??
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni wanafiki hao. Wamejeruhiwa na wale waliowaamini kwamba wangewalinda sasa wanaanza eti kuwageuka. Hatuwataki ni wasaliti wakubwa wa Watanzania hawa.

    Walimpiga vita sana Dr. Slaa wakati ule alipotaka kuleta ukombozi. Leo wamesaidia mpaka Magamba wameikamata nchi ndio wanajifanya kujuta.

    Kwanza waombe radhi kwa dhambi kubwa ya kuwasaliti Watanzania pamoja na Vizazi vyao bila kusahau wale ndugu zao wanaopata tabu kule vijijini na kuuliwa ovyo na serikali hii dhalimu ya CCM.
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Siasa ya böngo imefikia patamu "ukimwaga ugali mimi namwaga mboga" bora tukose wote
     
Loading...