Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli umepatikana: Sasa DC Igunga anastahili kupigwa mawe kwa kuasi dini - Sheikh Ponda!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by RMA, Oct 11, 2011.

  1. R

    RMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naye mwanazuoni mashuhuri nchini, Sheikh Issa Ponda alipoulizwa kuhusu suala hili, alisema, "Kwanza, hakuna ndoa kati ya muislamu na asiyekuwa muislamu. Mtu akifanya hivyo atahesabika anafanya zinaa."

    Kuhusu mwanamke wa kiislamu au mwanamme kubadili dini, Sheik Ponda amesema, "Hilo ni kosa kubwa sana. Mtu wa aina hiyo, anakuwa ameleta mfano mbaya kwa uislamu. Anastahili kuadhibiwa kwa kupigwa mawe hadi kufa kutokana na kuritadi (kuondoka kwenye uislamu)."

    Baadhi ya viongozi wa dini wamesema hatua ya viongozi wa BAKWATA na wanazuoni kukimbilia kulaani, imetokana na shinikizo la viongozi wa CCM. SOURCE - Gazeti la Mwanahalisi.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hilo ndo wanaliona sasa hivi,mwanzoni walikuwa wapi?BAKWATA+CCM+NEC=HELL
     
  3. danielwc

    danielwc Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa....... after all the damage!! bora angekaa kimya' astaghafulillah
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waropokaji tu hao!
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    tuliziweka habari zote kabla ya uchaguzi mkaziondoa... hamkuziona za maana sasa mama MODS wanaziacha for what reasons?

    it is a failure from news achors, politicians, Jamii Forum to our Jamii Forum Mods
     
  6. K

    Kicheche Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hoja hiyo ya mwandishi wa mwanahalisi imeshajibiwa katika radio imani na pia katika gazeti la kiislamu la al-nuul ya kwamba mama huyo bado muislamu na mumewe ni muislamu na hajawahi kuwa mkristo, kubenea alipotosha ukweli kwa kutaka kuwasaidia CHADEMA
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapa Mi naoni ni kujisafisha kwa kutumia tope.
     
  8. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao Radio imani na gazeti gani sijui ndio wasemaji wa familia? Mumewe aligoma kuongea chochote'
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kazi ipo baada ya kushinda ndo mumeamua kuweka ukweli hadharani!
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Waliingia choo cha kike sasa wanahaha kutoka!
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huyu mama ni janga. Anatumika vibaya. Mbona hataki kuwa mkweli?
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi zile dua za Waislamu kuilaani CHADEMA zilifanyika au yalikuwa maneno baada ya kushiba pilau na soda za CCM?
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Waandishi wetu wa habari wanasubiri nini kumhoji huyu mama tuufahamu ukweli halisi. Hizi stori za kusikia msikitini na kutoka kwa masheikh zinakaa kiudaku udaku tu! Wamtafute huyo mama au bwana'ake wahoji ukweli ujulikane.
    Huku Arusha waislam wameambiwa kuwa huyo mama huwa anasali msikiti mkuu wa Igunga swala ya Subuhi kila siku na hajawahi kuingia kanisani tangu amefika Igunga. Ndio maana nataka ukweli ujulikane kutoka kwake!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thanks

    mpumbavu sana huyo sheikh, alikua wapi siku zote ati leo ndo anasema ukweli umejulikana wakati alitumika kama bigijii
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe CDM hakuna Waislam?
     
  16. A

    Awo JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hakuna. Unasemaje?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mimi sina cha kusema nilikuwa nataka tu kufahamu, kwa hiyo Mkuu, CDM ni chama cha Wakiristo tu?
     
  18. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli we kicheche hustahili kuwa hapa
     
  19. samito

    samito JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwel mashehe wa bar-kwata ni walopokaji, hawajipang au vihela walivyohongwa na magamba vimeisha. eti apigwe mawe! mpeleken kwa kadhi basi.
     
  20. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana, maana hata professor Safari, Zitto na wengine wote ni wakristo
     
Loading...