Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UKWELI ULIOWASHINDA CCM WENGI KUTAMKA--Diwani Sambala wa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bakuza, Jul 21, 2012.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [h=6]CCM- TOKA CHAMA CHA UMMA MPAKA CHAMA CHA WENYEWE.

    SAFARI YA CHAMA CHANGU CCM TOKA TANU MPAKA SASA.

    KWA WALE TULIOZALIWA ENZI HIZO TUMEYAPITIA HATUA NYINGI ZA KIMABADILIKO KWA TANU NA CCM. TOKA CHAMA CHA UMMA KUELEKEA CHAMA CHA FAMILIA..

    KAMA IFUATAYO:-

    1. 1960 – 1967: Kiongozi akisimama anasema:

    “UHUHRU”

    Wananchi mnaitika

    “KAZI YA TANU''

    Nyimbo za nyakati hizo-
    AEEE TANU YAJENGA NCHI.

    2. 1967 – 1977 Kipindi cha Azimio la Arusha.

    Kiongozi:

    “UJAMAA”

    Wananchi mnaitikia

    “SIASA SAFI YA TANU”

    Nyimbo –
    Kata mirija kata, kata! ya unyonyaji, kata!
    Ya kikabaila, kata! Ya kibebari, kata!

    3. 1977 -1980 Kiongozi: CCM HOYEEEEEE!
    KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI

    Wananchi:
    KIDUMUUUUUUUUU!

    Kiongozi: ZIDUMU FIKRA SAHIHI ZA MWENYEKITI WA CCM

    Wananchi ZIDUMUUUUUU!

    Wimbo ulioimbwa sana Radio Tanzania:

    CCM CHAMBALAMAAA X 3 KOCHELELI CCM EEE,
    KOCHELELI – hata mimi sikujua wimbo huu
    ulitoka kabila gani lakini nadhani mkoa
    wa Rukwa!

    WAKATI HUO CHAMA KILIKUWAMALI YA WOTE!!!!!

    4. 1985 NA KUENDELEA HADI LEO: VIONGOZI NA WAPAPMBE NDO
    WANAOIMBA NA KUPOKEZANA!!!!!

    “CCM INA WENYEWE, NA WENYEWE NDIO SISI” –
    SASA CHAMA KIMEKUWA MALI YA VIONGOZI, WATEULIWA WACHACHE NA FAMILIA ZAO!!!

    NI JUKUMU LETU VIJANA WA CCM KUSHIRIKI UCHAGUZI MWAKA HUU NA KUKIREJESHEA CHAMA HADHI YA KE YA KUWA CHAMA CHA UMMA
    (WAKULIMA NA WAFANYAKAZI)[/h]
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Anaongelea mabadiliko kwenye CCM hii ya kina Lowasa et al? Chama kina wenyewe na wengi wao wapo kulinda maslahi yao.
     
  3. T

    Tenths Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Umenikumbusha mbali sana.
     
  4. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    kwa sasa haiwezekani.....mfumo huu na watu wale wale ni ngum
     
  5. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,902
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mfupa uliomshinda fisi,huyu mhe diwani atauweza?
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    acha kife tu coz we can't solve the existing problems by using level of ideas which created then
     
  7. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Pamoja na wezi wengi bado kuna waadilifu wachache je watakisaidia chama cha maulaji kisitokomezwe?
     
  8. J

    Jizalendo Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amini, usiamini, akina Lowasa na kundi la wanafiki wake anaowatuma kuzushia watu tuhuma zisizopo ili wapenguke muda wake umekwisha na CCM anizaliwa upya kimya kimya; na CCM itaendelea kuongoza nchi hii kwa miaka mingi. Utunze ujumbe huu kwani utakuja ukumbuka 2015.
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    poleni magamba..poleni sana
     
Loading...