Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukweli ni upi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by deni, Sep 16, 2011.

  1. deni

    deni Senior Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    niambieni ukweli.kozi ipi huko chuoni inalipa na ajira zipo kemkem(Kwa sasa na kwa tanzania ya badaye) kati ya civil,telecom na electrical engineering.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Education,archtecture na medicine ndo znalipa,hao wengne wote ni waganga njaa 2.
     
  3. S

    Spellan JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Upo sawa kabisa
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    sidhani ka vyote hapo juu vilivyotajwa vinalipa kwa bongo ya ssa...................someni tu kuondoa ubongolala
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    bt atleast ndo ajira zake zko nje nje,yan hazna longo longo..ila hao wengne,msoto ka kawa mkuu.
     
  6. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wasikuzingue Hapo telecom ni shavu!!ukibahatika kupata ajira sector binafsi!!telecom mambo yote,ila tu usidese!!
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ualimu ndio hulali njaa ng'ooooooooooooo
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Somea siasa ndg.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    huo ni wimbo ambao vijana wengi hasa wanao somaga PCM huwa wanadanganyana,we pga hyo telecom yako thn rudi kitaa uone ka hujauza nyago hadi yesu arudi..
     
  10. vena

    vena JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinacholipa ni medicine....ila kuna msemo kuwa ¨katika nchi ya vipofu chongo ni mfalme¨ i mean katika kozi ulizotaja telecom ya ukweli
     
  11. deni

    deni Senior Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hv archtecture na civil engineering si ndo walewale?
     
  12. deni

    deni Senior Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hv archtecture na civil engineering si ndo walewale?
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    me nijuavyo archtecture ni msanifu wa majengo bt civil ye ni fundi ujenzi.
     
  14. E

    Estyzo Senior Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukiosmea archtecture na civil engineering utaishia kusogeza nzege ila kila mtu na bahati yake unaweza soma tu kwa sasa.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    unamaanisha nin mkuu?
     
  16. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Kaka hizo ulizozitaja hapo wenye fursa atleast ni electrical engineers........ila katika market ya baadae ya ajira soko litatekwa na hizi course mpya hilo liko wazi kabisa mfano actuarial science na wanaosoma ishu za ardhi maana fursa kwa baadae zitakuwa nyingi.
     
Loading...