Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli ni upi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tizo1, May 17, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Habari za wakati wadau wa elimu.Naomba kuuliza JE,watakaofanya mtihani wa kidato cha sita mwaka 2012 watatumia silabasi za zamani au mpya?JE,Silabasi mpya inapatikana wapi?Naomba kama kuna mtu anayo anipe ya History ,Kiswahili na English.
     
Loading...