Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli ni kwamba..............kuhusu valentine day...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by carmel, Feb 14, 2011.

  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Najua wengi mtakuja na siasa za Oooh Valentine tunaiga, kwa nini niifanye siku siku hii special kushinda zingine, sijui mimi nampenda wife or hubby na kumtreat sawa kila siku, why today iwe special. Sasa kwa wenye masikio na wasikie, this is from a woman's heart.
    Wanawake siku zote wako kama watoto, i mean ni vitu vidogo sana vinavyoweza kulainisha moyo wa mwanamke, kumuonyesha unamjali kwa vitu vidogo tu, kulingana na uwezo wako.Katika maisha ya kila siku, huitaji kuwa tajiri kumuonyesha mwenzio unamjali, hata ukitoka job ukapitia matunda ya buku ukampelekea ataona unamjali, ukimpigia simu au sms mara tano kwa siku ataona unamjali, ukimpa zawadi hata yenye thamani ya buku tano mara mbili kwa mwezi ataona unamjali, vha msingi zingatia uwezo ulio nao na ufanye mambo ya kujali yanayolingana na uwezo wako, we do appreciate. Na kwa wadada pia show your men kwamba you care.The same kwa siku hii, fanyeni vitu vya kuonyesha upendo kwa wenzenu, it doesnt hurt anyone, show love and take love. Kila mtu na awe na furaha.
    Well, kwa wale ambao siku itaisha mkiwa bado mnasubiri suprise na kuishia kuwa dissapointed, natanguliza pole za dhati. Happy Valentines to all of you.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Happy Valentine Carmel,show love and receive love,cheers!!
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks Michelle, nimereceive love dia.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Teamo anawatakia sherehe njema ya Mtakatifu Valentine Siku ya leo
    tar 14/02/2011.

    Tuwe na amani

    Tuwe watulivu

    Tuwahi kurudi nyumbani tukae na familia na watu tunaowapenda
    zaidi,naamini kwamba kwa siku ya leo familia yako (wife/husband and
    kids) watakuwa wanakuhitaji sana

    Kwa wale singles naomba tusiitafsiri vibaya siku hii takatifu....!
    tusiigeuze kuwa siku ya kufanya uasherati.Tutakuwa tunapoteza ladha ya
    sherehe hii pendwa

    MUNGU AWABARIKI SANA


    Teamo
     
  5. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wapi nitapata valentine za bure!!:A S 20:
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145


    Read what God commands His people concerning pagan customs and traditions: "Learn not the way of the heathen…For the customs of the people are vain" (Jer. 10:2-3). Also notice Christ's words in Matthew 15:9: "…in vain they do worship Me, teaching for doctrines the commandments of men."
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Carmel...umenena vema.

    Happy Valentine's day!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Happy Valentine to you too....
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Happy valentine carmel i miss u so much
     
  10. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Teamo, may this day leave you with happiness and Agape Love from all the pipo u care about!!! Happy St. Valentine's Day
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    A st. is missing u!!!! Hepi tudei....
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    carmel........aksante sana kwa upendo huu tumeupokea na kubarikiwa

    hivi Valentine ni upendo wa kila siku...na kila siku ni valentine...........ah
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks Camel!!
    Happy tudei mamito!!
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    carmel me love ya more after this......
    happy valentine...
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    carmel.....
    i miss you...
     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    UKWELI NI KWAMBA VALENTINE`S DAY NI SIKUKUU YA WAPAGANI,,,,,,HONGERENI WAPAGANI WOTE KWA KUSHEHEREA SIKUKUU YENU.. . :clap2:
     
Loading...