Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli ni huu.......!

Discussion in 'JF Doctor' started by Evelyn Salt, Mar 15, 2012.

  1. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,630
    Trophy Points: 280
    Habari wana forum, nasikitishwa na watu wanaosema kutokwa na haja kubwa wakati wa kujifungua ni sababu ya kutumia tigo, hii si ukweli bali hiyo hutokea rectum ikiwa na uchafu huo na mtoto anaposhuka anapush hiyo kitu na si kama watu wasemavyo.........
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tupe chanzo.
     
  3. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hili tatizo ni kubwa kiasi gani?Una takwimu mfano kati ya kumi ni wangapi?
     
  4. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Samahani wachangiaji, kuna kitu kimenipita katika sentensi hii: "kutokwa na haja kubwa wakati wa kujifungua ni sababu ya kutumia tigo".

    Hapa TIGO imetumika kumaanisha nini?

    Samahani ndugu zangu wapendwa, humu JF tumechanganyikana kwelikweli! Wengine tulizowea viswahili vya 1960s. Hivi viswahili vyenu vya siku hizi wakati mwingine vinatusumbua.

    Haya...: TIGO imetumikaje hapo?
     
  5. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hehhe pole mzee,Tigo ni goti..yani kwenda kimenyu-menyu
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sipendi niitwe kutoa ushahidi, lakini ninawafahamu wasichana kadhaa ambao kabla ya kuolewa waliliwa tigo kwa sana, na walipoingia kwenye ndoa walizaa bila hilo tatizo la kutoka kinyesi kwenye haja kubwa. Labda wanaosema tigo inasababisha tatizo hilo na wenyewe watupe ushahidi wao.
     
  7. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,630
    Trophy Points: 280
    Niliongea na daktari flani akanieleza juu ya hilo,kama hakuna uchafu ktk rectum hiyo kitu haitokei na kama kuna uchafu probably lazma utoke b4v mtoto hajatoka
     
  8. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,630
    Trophy Points: 280
    kufanya mapenzi kinyume na maumbile.....
     
  9. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,630
    Trophy Points: 280
    hili si tatizo ni hali ya kawaida hutokea bt people wanapotosha kwa kuihusisha na utumiaji wa tigo
     
  10. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapa umemchanganya kabisa
     
  11. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ni kweli hii ni normal especial kwa wanaojifungua kwa mara ya kwanza
     
Loading...