Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli ndio mapenzi ya kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Jul 12, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani wana MMU hapa mwenzenu yamenikuta kujifanya mkweli kwa kila jambo....Jana jioni mama karudi toka kwenye mihangaiko yake, kama kawa nikamhug kimahaba, tukakissiana kama, tukavutana kuelekea MANSION kwetu, sasa hapo kiama kikaja baada ya kumwambia..."Mama kaoge kwanza maana jasho limekupiga sana", mwenzenu kusema tu hivyo mama kaja juu, mie nanuka au sio? nenda katafute wasionuka na maneno kibao tu...Nikajiuliza, mbona nikimwambia leo nimepata hiki hufurahia, nikimwambia jana fulani kanitextia ujumbe huu usome anafurahi....Je, ni vitu gani tuambiane ukweli na vipi tusiambiane? niko Dilema jamani....
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Uongo kidogo is allowed,.......aaaaaaahahaha!
     
  3. charger

    charger JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo ulisema ukweli but utaratibu uliotumia ndio ulioleta tafrani ungetumia hekima kidogo,ungemsubiri mke wako ili mje muoge pamoja "sweet was just waiting 4 u so that we can take a bath togather" uone kama mambo hayajaanzia hukohuko bafuni
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahaha lohhhh

    Magu bana pole sana..
    Ulichomwambia ni sawa..
    Ila njia au njinsi ulivyomwambia dahhh
    Uliharibu...

    Ungeremba kidogo, weka maneno mawili
    Matatu matamu..au vipi..
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kabisa mkuu..
     
  6. A

    Aine JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Huyu mwanamke mwenzangu naye ananishangaza, mboana hilo ni jambo la kawaida kwa wapendanao jamani?
    Nakushauri, next time ukiona ana majasho kama hivyo, wewe mwambie twende tukaoge mpenzi wangu, hata kama wewe umeoga nendeni tu ili asifikirie vinginevyo. Ila na wewe ulikuwa na haraka sana, kumbuka mlikuwa mmefurahi, ghafla unamletea jambo la kumuudhi, ungevuta subira kidogo pengine asingekasirika
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaha Igwe make i no laugh small ooohhhh....kuna ka ukweli hapa maana...ukigusa kwao tayari ugomvi na unajua wanajua sana where to get u....Ukitaka mkate wa kila siku utaona unageuziwa makalio wakati wa kulala....
     
  8. n

    neyro JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    lol. ulimpokea, ukamhug, ukamkis, ukamvutia kunako....., basi hata bafuni ungempeleka ! kauli uliyo2mia imemkera as far she was exhausted na pilikaz!
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu asante, lkn najitetea kidogo, ujue mie nikirudi mara nyingi huwa akija kwangu namwambia natoa ng'e eeehhh anacheka kweli nakimbia bafuni kuoga....
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole kaka, mbembeleze kiss zakumwaga atakusamehe,lakini na wewe hata mie yangenikera.
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Huyo hajiamini!!
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwanza AD ujue hapo namwambia hivyo tayari jikoni yale mambo ya LIZZY yalikuwa tayari...niliremba utadhani ndo siku ya kwanza tunakutana...Hapo AD najua kusema mpaka yeye ananambiaga najua kusema...UKWELI UMENIPONZA au?
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lkn ndo aninyime hata mkate wangu wa kila siku?
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halafu kakimbilia kunyimana mavituuzi jamani...ugomvi wowote yeye anakimbilia kule tu....nakwambia niliandaa mishumaa, ma wine acha tu...ugomvi ukaharibu kila kitu....
     
  15. charger

    charger JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu but kila mtu ana threshold yake kuhimili matani we unaweza but mwenzio hawezi,may be she also had along day huko alikokuwa ndio maana akawa sensitive hivyo.Na kila mtu akichoka anakua easily kukasirika
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu asante sana lkn mbona sasa kakimbilia kuninyima ile zawadi ya Ushindi au kunikomoa?
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dah nitafanya hivyo...sasa leo niandae nini akija afurahi?
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anajiamini sana mkuu..she is one in zillions...
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yawezekana eeehhhh...leo naandaa yale mambo ya LIZZY ya kufa mtu....na ma sorry kibao au sio mkuu?
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Matendo yake hayaoneshi kujiamini,mtu anaejiamini hawezi kukasirika anapoambiwa ukweli,unless unatania na thread yako hii,kama ni kweli aliropoka hayo ukweli ni kuwa hajiamini!
     
Loading...