Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli na Uongo wa HLSSF utajulikana hiku hii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ulamaa Hemed, Sep 27, 2012.

  1. U

    Ulamaa Hemed Senior Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimewasiliana na wahusika wa HLSSF kuhusu utoaji wa majina ya watu waliopata mkopo kwenye taasisi yao wakasema watatoa majina ya waliopata mkopo baada ya October 30 watakapo funga dirisha la maombi,kwahiyo ukweli na uongo wao utajulikana baada ya October 30
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hao jamaa basi ni waongo,mim wameniambia kuna majina watayatoa muda wowote kuanzia sasa,wewe nae wamekuambia vingne tena!
     
  3. U

    Ulamaa Hemed Senior Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Niliwauliza kuhusu hilo la kutoa majina hivi karibuni wakaniambia taarifa hizo sio sahihi ila majina yatatoka baada ya mwisho wa maombi October 30
     
  4. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa si kuwaamini kwa mia asilimia kwani hawako wazi hata fwfha zao wanatoa wapi...nawafananisha na Deci,Pafdia,na vikundi vya upatu.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa bana,me siwaamini that much,sasa iweje watoe majina mwez october wkt vyuo vinafunguliwa wiki ijayo,sidhani kama wana lengo la kusaidia watu,sababu mtu hawezi kwenda chuon kama hajajua kama anapata mkopo au vipi!ni wababaishaji 2 kwa kifupi.
     
  6. Q

    Q700 Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman iyo Ngo,iko wap nami niombe,potelea mbali ni kikosa,coz sina loan,na naenda 2nd yr.! Jaman niambie mkuu
     
  7. Ttaba

    Ttaba Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    logically wako sawa, huwez kutoa loans wakat mwisho wa application bado
     
  8. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa si kuwaamini kwa mia asilimia kwani hawako wazi hata fwfha zao wanatoa wapi...nawafananisha na Deci,Pafdia,na vikundi vya upatu.
     
  9. U

    Ulamaa Hemed Senior Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapo makutano ya uhuru na lumumba ila fom za maombi zinapatikana kwenye website yao zipo kopi 7 km za HESLB za Mwaka Jana wamezicopy na kupest
     
  10. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh mbna hawa wa2 bac waongo mana mm nlivyofka kumuulza secretary akasema et wale waliowahi yaan tangu mwz 2 walio apply huku ndo wanapata mwz wa10 lkn wale amabo wamechelewa hadi wale wa 30 oct watapata 11 nov duh hawa wa2 hatari
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hata mimi ndio nilichoambiwa hcho mkuu.
     
  12. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo xaxa ishu
     
  13. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    tuombe iwe ni wakwel...maana wakiwa na wale akina nanii itakua noma!!
     
  14. Q

    Q700 Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba unipatie iyo web..yao,niwacheki..plz fanya ivo,coz Heslb siwaamin tena maishan mwangu..
     
  15. R

    RESKA Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HLSSF ni NGO iliyoanzishwa kwa kujitolea.Sisi tuliguswa na matatizo mbalimbali yanayowapata wanafunzi kutokana na uhaba wa pesa ya kulipia gharama za kusoma pamoja na mahitaji mengine.Mbali na swala la kuwataafutia ufadhili wanafunzi wa elimu ya juu;tunazo objectives nyingine ambazo tumeruhusiwa kwenye usajiri wetu kuzifanya.Kikubwa ni kwamba wanafunzi tunaomba muelewe ni kwa jinsi gani NGOs zote huwa zinafanya kazi zake.Si hajabu wengi wenu hamjui hata maana ya NGO kwa undani wake ni nini?

    Kuhusu programu ya kutoa mikopo kwa wanafunzi kwa mwaka huu ni kwamba:Sisi tunapokea maombi yako wewe mwanafunzi;ambaye unataka mkopo wa kusoma elimu ya juu;then tunapitia applications zako kwa undani.Tukijiridhisha tunakuingiza kwenye list ya wale applicants ambao tunawaombea pesa kutoka kwa wafadhili wetu.Hatuwezi kumuhakikishai mwanfunzi kumpa ufadhili/mkopo bila ya kuwa ameleta application yake kwetu.

    Chanzo ya kwanza cha pesa za kuwapa wanafunzi ni pesa za wafadhili na wahisani wetu;kama ilivyo NGO yeyote popote duniani.Lakini ili mfadhili wetu haweze kutoa pesa kwa kujiridhisha kuwa kweli kuna watu wanauhitaji wa kupewa support ya mkopo;ni lazima uwe umeleta maombi yako rasmi kwa kujaza fomu husika;hizi fomu ndicho kielelezo cha kwanza au first evidence kuwa kweli wewe unahitaji hizo pesa na unashida kweli.

    Basi nawaomba vijana wenzangu muelewe hili na muwe na subira ili pindi tu majibu ya maombi yenu kupitia proposals zetu tulizowaandikiwa wafadhili yatakapotolewa tutawajulisha wale waliofanikiwa kupata ufadhili huu.

    Kama tulivyoeleza kwenye mtandao wetu www.hlssf.org; wazazi wa watoto wanafunzi wanaotarajiwa kuingia vyuo vikuu next years wanatakiwa kuielewa HLSSF kwa upana wake na kujiunga na programu yake ya HLSSF EDUCATION INSURANCE SYSTEM ambayo itawasaidia watoto wengi zaidi kupata ufadhili wa elimu ya juu kwa miaka ijayo.

    LAST BUT NOT LEAST; I URGE YOU PEOPLE TO STOP TALKING AND WRITTING TOO MUCH ON ISSUES OF WHICH YOU ARE NOT CERTAIN".WISH YOU ALL THE BEST.

    IT'S ME
    RESPICIUS KAMUHABWA,
    DIRECTOR GENERAL - HLSSF
    +255 765 420 512/717 488 745.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mtu yeyote mliepokea maombi yake,tayari mmekwisha yawakilisha kwa wafadhili ili ashughulikiwe kupata ufadhili au kuna process nyingne tena?
     
Loading...