Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli na uhakika kuhusu ajira za walimu wapya 2011/12.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gidytitus, Dec 12, 2011.

  1. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Jaman wana JF, na waTz, wapenda sekta ya elimu, naombeni kwa wale walio na taarifa za kwel na uhakika kuhusu hatma juu ya ajira mpya za walimu, cheti, stashahad na shahada 2011/2012 watujuze! Hi n kutokana taarifa ziszo rasm ku2changanya hasa sie wahuska waajiriwa! Nimetokea kujskia vibaya sn kuskia kua serikal haitatoa ajira mwaka hu wa fedha na itafanya hvo bajeti ijayo, na 7bu ya hil ni kua serkal imefulia, haina pesa! Lkn at the same time kuna tetes kua post znatoka tr 14 Dec 2011. Tukrejea taarifa za kwanza, ilikua tr 15 nov, post ziwe tayar zshatoka na kuhusu kua no money, i neva agree to this coz 67 bilions, zmepotea aimlesly, 4 nothng!
    Plz help us 2 knw whts black and whte abot ths! W ar arleady toird with ths misrable lyf! Wazaz na wadogo ze2 they ar all hoping on us!
    Plz nawakilsha!
     
  2. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Poleni ndugu ivumilieni serikali ya m-k-w-e-r-e!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu dnt lose hope ipo siku mtafunguliwa mlango bt never forget fisadis
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah kiukweli umeongea kwa machungu. Walioko jikoni watapakua taarifa tu
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hii serikali haieleweki,iko kijanjakijanja tu!mabilions yanatumika kuadimisha utumbo eti miaka 50 ya uhuru,uhuru gani huu ambao wengine wamenyimwa fursa nyingi katika ajira!walimu wanakaa mitaan huku shule hazina walimu!naishangaa sana !bajet ilipitishwa mwezi wa 7,ajira mwezi wa tatu mwaka mwingine!iliet!
     
  6. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Be patient! Your posts will be released January.
     
  7. A

    Ano New Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Embu tusaidien jaman.
    Kuna ukweli wa kupata kazi Serikalini? Au ndo taaluma zetu tuziweke mfukon na kuenda uswahilin kusaka maisha. Mh. Kikwete na Wizara Husika, embu VAENI Mioyo ya Utu. kwan Wangelikuwa ni wakini Riziwani wanahangaika kihivi, Mngeringa kiivyo. Take care, we cany do any thing badly, that the government Can't forget it.!!!!!!!!!! Kwani nimeitwa kufundisha, ila mwataka niichukie Proffessional yangu.
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Ama kweli,this country bwana....jana nilisoma mahala hapa jamvini kwamba ikija kuwa leo basi wa nanjirinji na kazolamimba watakuwa wamejiona tayari,tusubiri tuone mkuu.
     
  9. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kaka fungua website ya elimu www.moe.go.tz uangalie umepangwa wapi, wameweka tayari
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda kwenye jukwaa la elimu nimeipost site ya wizara ya elimu na majina ya wale waliomaliza diploma..
     
  11. B

    Baba Dorcas Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu tembeleen na kona zngne! Post za ajira mpya zpo hewan tangu jana saa 1am. Tembelea MOEVT.
     
Loading...