Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu waliomuua Raisi Laurent Kabila wa DRC

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mhafidhina, Jun 25, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamii,

    Habari za masiku? Well nilipotea kidogo kutokana na majukumu ya kikazi...!

    Sasa nimerudi na hii video. Hebu angalia hii video upate ukweli wa undani kuhusu waliomuua Laurent Kabila wa DRC. Utapata kujua ni kwanini vita huko DRC havitakaa viishe milele yote...! This is an investigative report that was financed by Aljazeera ili kupata ukweli wa hali halisi...!

    Kweli baada ya kuangalia hii video nimefunguka macho 100%. It is so so sad, but it is necessary to know the truth...!

    YouTube - ‪Murder in Kinshasa‬‏
     
  2. K

    Kimeo Nablogu New Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shida iliypopo ni nani hasa na motive gani behind the scene...but in simple analytical conclusion,the whole thing looks like an inside job masterminded by the CIA(americans) and their power(wanuka njaa) hungry Congolese generals,intelligence and government officiials
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    From all indication CIA walihusika kama muuwaji alikuwa na business card ya CIA agent hapo watabishaje hawakuhusika? Hata Rwanda hata kidogo haiwezi kujitetea katika hili. Utashangaa Sweden walivyo wanafiki, naona wauwaji wapo Sweden wanakula Bata.
     
  4. Inog01

    Inog01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2016
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 1,104
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Leo ndo nimejua kuhusu hilo tukio
     
  5. m

    mikeimani JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2016
    Joined: Jun 20, 2015
    Messages: 1,453
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    U
    Ukweli ni upi?
     
  6. jembelamkono

    jembelamkono JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2016
    Joined: Nov 19, 2015
    Messages: 1,382
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Kutoroshwa jela kwa kina Col Marindi na kuokomea kusikojulikana ndio haswa kimenifanya niamini CIA wanahusika hapa.
     
  7. Inog01

    Inog01 JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2016
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 1,104
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo hujajua chochote hapo
     
Loading...