Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu uelewa wa Demokrasia kwa Vijana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EDOARDO, Apr 17, 2012.

  1. E

    EDOARDO Senior Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau! Vijana wengi Bongo wanaonekana kuamka kiasi kuhusu suala la Demokrasia, na ushiriki wao si mbaya na unatia moyo. Ila shida kubwa ni ile hali ya kuwa uwezo wawapo katika makundi tu, na kukosekana kabisa kwa uwezo binafsi. Hasa wale vijana wenzetu walioishia STD 7. Ingawa si wote, tunatakiwa kuwasaidia kujenga "Self Awareness" kwenye masuala ya Demokrasia.:wave:
     
Loading...