Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu PHD aliyopewa kikwete!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Dude, Oct 21, 2011.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Binafsi hainisumbui JK kupata phd ya heshima.
    Kimsingi mtu kupewa phd ya heshima ya sheria kama alivopewa JK,hakumfanyi mtu kuwa mwanasheria wala kupata hadhi hiyo-hata kama ukipewa phd 200!

    Kwa mfano,hauwezi kupractice wala kufanya bar exam uwe wakili wala kwenda law school..wala huwezi kufanya shuguli za aina yoyote za kisheria.
    U need an earned LLB(1st law degree obtained from a recognised institution) to do that!
    An honorary phd doesn‘t make u a lawyer!
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkubwa unajua maana ya CV?. Unafikiri wale wasomi wote wa Udsm ni wajinga mpaka wakubaliane kumtunukia hii Phd? This man is Capable kinachotuumiza wabongo ni wivu, majungu na zaidi ni kufuata upepo tu ili mradi umesikia mwenzako kasema na wewe unalipuka, angalia usije ukaenda kaburini bila hata certificate ya chekechekea. watu wako busy they are working hard wewe piga majungu.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,466
    Likes Received: 9,213
    Trophy Points: 280
    Uko sawa kabisa ndio maana wanapewa Marais kwani hawana haja ya ku-practice.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Wee nawee! Kwani nani hajui hayo?
     
  5. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sio majungu huo ni ukweli hez nt a lawyer and he will never be unless arudi shule..
    Sio cv koz waelewa wanajua kabsa thts crap
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    The whole world knows he is not a lawyer. And being a lawyer is not all that either!
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Salim A. Salim; JK Nyerere wao walipata honorary Ph.D kutoka University za Nje ya Nchi

    Huyu kaka yetu yeye anagombea zote za bongo??? na anavyosafiri nje ya nchi?
     
  8. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Arudi shule ipi atakayoiweza? wakati yupo kijana na mambo hayakuwa mengi alipata GPA ya 2, sasa akisema arudi ni supplimentary kozi zote ktk semister ya kwanza
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Unatafutwa kuleeeeeeeeeeeeeeee wewe na wanazi wenzako kuna mada za maana lini utakuja huko ?
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kweli wivu ni mzigo. Hiyo phd aliyopewa inawapunguzia nini.
     
  11. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hahaha mi simo!
     
  12. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wampe na PHD ya geography , kisha wampe na ya Urubani kabisa kasafiri sana anavigezo vyote
    ya USANII imechelewa sana KOHOLE hawana PHD hata ya kuazima na Miss Tanzania wamapige TUZO ya tabasamu na kuchekacheka
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni ujinga kupoteza muda na rasilimali kutafuta vitu visivyoongeza thamani katika maisha? Hizi digrii za kupewa zinakuongezea nini tofauti na kuitwa Dr? Angekuwa na hekima angepigania $5m za Mo kuliko hizi heshima za kudandia!
     
  14. m

    mkandarasi Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wakuu tatizo ni title ya u- Dr, jamaa wako tayari kufanya chochote hilo lipatikane, issue ya u-dr imewatesa ccm na tlp sana
     
  15. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tatzo ingekuwa mm napewa phd sijaifanyia kazi ningekataa kuitwa dr learned koz kila mara mtu ananiita dr ntakua nahisi ananisanifu au kunkejeli..
     
  16. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Haiendani na maana ya honorary degree. Ikiwa huelewi maana ya hiyo PhD soma hapa.

    ''An honorary degree (a degree honoris causa) (In Latin: "for the sake of the honour") is an academic degree for which a university/degree-awarding institution) award to someone as a way of honoring that person for his/her contributions to a specific field, or to society in general.

    Honorary degree - Wikipedia, the free encyclopedia

    Kulingana na matatizo makubwa yanayoendelea nchini na mwenendo wa utawala wa huyo bwana inakuwa vigumu kukubali kwamba anastahili heshima hiyo. Inaonekana amepewa kwa sababu za kisiasa au kuna watu wanatoa shukrani katika vyuo husika.
     
  17. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    U said it right thnks mkuu..
     
  18. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 963
    Trophy Points: 280
    sio majungu. pamoja na wivu wa waTz. Kikwete kapewa ile PhD kisiasa, kama unavyojua ndio alikuwa funder mkuu wa REDET, lazima Mukandala amtunuku ili azidi kumwaga mafehda, coz alishasitisha. Au wengine waliopewa pia ni kisiasa(museven) kumbuka anapiga domo huko uganda ili udsm wapate fehda za kujenge hicho kituo chao, so zile Phd za heshima zinawatia moyo kupiga debe.
     
  19. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    kuna tetesi anatumia Sigara Kubwa! so hata akisoma au kuandikwa vibaya akizomewa pia !! no P dah hata
     
  20. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ikiwa taifa linaangamia kwa mifumuko ya bei kiajabuajabu haf rais ambae ni kiongozi wa taifa yulo bize kushughulikia maphd yasiyo na tija jamani?
     
Loading...