Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu Okwi ni upi?

Discussion in 'Sports' started by Tiger, Aug 5, 2012.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,717
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Jamani kuna ndugu yangu(Simba damu) anakaribia kuchanganyikiwa huku.
    Hebu nisaidieni habari za uhakika, Okwi ka-sign Yanga kweli? au kama ni uzushi, ukweli ni upi?
    Heshima kwenu.
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi ni mwanasimba na nitakueleza yaliyosemwa na makamu m/kiti wa Simba jana wakati akiongea kwenye kipindi cha michezo cha magic radio, Kaburu alisema Okwi alifanya majaribio na timu ya Austria na ikaonekana amefanya vizuri na kilichobaki ni kwamba kama timu ile wataamua kumchukua watafanya mawasiliano na Simba na kama watafikia makubaliano Simba itamwachia aende zake Ulaya, wakati wote huo akisubiri dili kukamilika atakuwa na timu yake ya sasa ya Simba na kama dili halitakamilika ataendelea kuitumikia timu ya Simba mpaka mkataba wake utakapoisha mwishoni mwa ligi msimu ujao.

    Kuhusu kusaini Yanga bado watu wanaendeleza rumors na wengi wanasema yasije yakawa kama ya Waso tuliambiwa anaenda ubeligiji baadaye akaibukia jangwani.

    Kwa maoni yangu kwa sasa tumwamini kwanza makamu m/kiti kwa kauli ambayo nimeieleza hapo juu na kama wanasimba tuacheni na tetesi za yeye kwenda Yanga lakini uhakika ni kwamba yeye bado ana mkataba na Simba hadi mwakani.
     
  3. t

    testa JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hata mm sielewi maana kila mtu anasema lake ngoja tusubiri maana mvumilivu ula mbivu
     
  4. T

    Tiger JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,717
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Heshima kwako mkuu,
    maelezo yako yanaonesha kweli we ni simba damu kama ndugu yangu.
    Mi si mshabiki sana wa football ila nikisoma btwn the lines naona hili swala limekugusa sana kama huyu ndugu yangu.
    Imefikia hatua jama a anasema bora Okwi auzwe kokote lakini si Yanga.
    Yani kavulugwa ile mbaya.
    Hope hii taarifa itamtuliza kidogo.
    Asante.
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzee Akilimali ameshasema kuna mchezaji Yanga itamsajili watu watashtuka sana/hawataamini...wapo watakaochanganyikiwa kama ndugu yako na wapo watakaoingia kwenye siku zao kabla ya wakati wao kama Cras(...)
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu umenifurahisha sana na wenye mimba lazima zitachomoka.tehe tehe
     
  7. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi simba ni Okwi tu hakuna wachezaji wengine wa kuibeba timu, mtaaza visingizio kuwa tulikula tatu kutoka kwa azam kwa sababu Okwi hakuwepo, tumekosa kagame kwa sababu ya Okwi, ya nini kulazimisha mchezaji ambaye hana mahaba na simba
     
  8. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Okwi yuko Simba na bado ana mkataba nayo hadi june 2013. Watu wataongea na watatoka sana mapovu mwaka huu..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha vijana wangekuwa wana uwezo wangekuroga.. yaani wanisi kufa kufa kila wakifikiria okwi ndani ya uzi wa njano
     
  10. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Acheni kuishi kwa matumaini nyie.. Jana imetangazwa ktk mkutano Mkuu wa Simba kama Yanga wanamhitaji wakae mezani na uongozi wa simba. Bei poa tu dola Millioni 2 yan Tsh 3Bil. Bei imepunguzwa sana ukizingatia hali ya uchumi ya nchi yetu. Na pia hii inatokana kwamba bado yuko ktk mipango ya Prof Milovan. 3Bil nn bwana kwa Manji wenyewe wanamuita 'habari ya jiji'

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  11. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama Mrisho Ngassa?????!!!!
     
  12. E

    Edmundmassawe Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila tutaamin kwamba okwi atabakii simba mpaka mwisho wa mkataba wake
     
Loading...