Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu mwanamke ni upi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edmund, Aug 2, 2010.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Hivi mwanamke kaumbwa kutokana na Udongo au Ubavu wa Mumewe?

    kama ni Udongo mbona hawana utii kama ule waliopewa viumbe viumbavyo kwa udongo,
    na kama ni Ubavu wa Mume mbona hawana subira wala utii kwa waume (mbavu) wao.
     
  2. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    here we go again!!!
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe umemuelewa??..mie nimetoka mtupu.
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nyamayao mie nimeshindwa kumuelewa...sasa mbavu na utii inahusu nini?
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Labda haujampata your perfect match
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    MKUU UBAVU WAKO UPO NA UTAUPATA TU NA HAPO ITAKUWA MPAKA KIFO KIWATENGANISHe
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yaani kuna thread nyengine zina lengo la kudhalilisha wanawake ............

    mwanamme kaumbwa na nini kwani? yeye anao utii? kwa nani? na anauonyeshaje?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwani kiumbe gani unachokifahamu kimeumbwa na udongo na kinatii ? maswali mengine kichekesho
    asante sana u made ma day :lalala:
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    \

    halafu kwani huyo mwanamke yeye anatakiwa kutii tu hataki kitiiwa?...unajua bado cjaelewa eeehh.
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    halafu huo utii anatakiwa autoe mwanamke tu coz kaumbwa cjui katengenezwa na udongo so ha deserve cjui kutiiwa....mweh
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa wanavyojidanganya ni kuwa mwanamke kama kaumbwa kwa mbavu za mwanamme means ndio ageuke slave wake! kazi kweli kweli
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheheh jamaa kachokoza beijing . acha niikimbie hii sredi kwa maslahi ya PM.
     
  13. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada nadhani amechemka kidogo teh teh teh!:smilez:
     
  14. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani mtoa mada kachemka bila kujijua, teh teh!:smilez:
     
  15. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Pombe zako zikiisha kichwani andika vizuri na uisome mwenyewe zaidi ya mara tatu au watumie rafiki zako wawili watatu waipitie kisha ndo utume hapa....Sijaelewa hata...kumbuka unapopost kitu hapa ni sehemu ya public hivyo kuwa makini.
     
  16. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza we ni mwanamke? au mwanaume? labda tuanzie hapo! then (Utii-i + (udongo-ud + mg)) +wa = Uti wa mgongo so mwanamke is directly proportional to spinal cord teh! teh! bila uti wa mgongo life is misserable, wanawake oyeeeeeee.......!!!!!! kama bado kuelewa pm me plz :A S-coffee:
     
  17. Abraham

    Abraham Senior Member

    #17
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Everyting is vague here. Moderator please do the needfull on this thread!
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    UTII NA UPENDO HAVILAZIMISHWI...wala havipatikani kwa kudaiwa au kwa mabavu..

    Tafuta mbinu za kuonyeshwa utii na upendo.
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....heeeeeeeeeeeeee, taratibuni jamani. Watu tumetofautiana.
    Huenda mwenzetu huyu ni mwana seminari. Twende naye kidogo kidogo.
    - kwanza ajue watoto hawanunuliwi sokoni, kisha tuingie naye kwenye maandiko, halafu ndio tumjibu bila kumuonea haya usoni.

    Edmund wa Mwanagati,...rudia tena maandiko jinsi EVE alivyomshawishi ADAM na tunda la kati ndio ujue asili ya utii inaanzia wapi. Sie wengine tunakwenda kidunia dunia zaidi...mke moto, mume moto!
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sio yeye jama bali ni Wakolosai 3:18-19 " Enyi akina mama watiini waume zenu, kwan ndivyo apendavyo bwana. Nany waume wapendeni wake zenu na msiwe wakali kwao".
     
Loading...