Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu malipo ya dowans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Aug 3, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari za jioni, kipindi cha mwezi au miezi miwili iliyopita kulikuwa na mjadala uliopamba moto kwenye vyombo vya habari, wanasiasa na hata humu JF kuhusu malipo ya dowans na gafla sijaisikia tena je ishalipwa kimyakimya au serikali imegoma?yeyote mwenye kujua kuhusu hili pls atujulishe.

    Nawakilisha
     
  2. W

    Wisson Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yeah, kwa anayejua atujuze. Nakumbuka mjadala wa dowans uliuawa na ujio wa Babu wa Loliondo na kikombe chake na wengine waliomuiga. Hatimae imejulikana pamoja na kwamba kikombe cha babu wa Loliondo hakina madhara kama serikali ilivyosema!! waliokunywa bado ni wagonjwa. Pamoja na kujulishana kuhusu deni tulilokuwa/tunalodaiwa na dowans, tuambiane pia kuhusu hali ya mtoto wa dowans yaani ile kampuni iliyonunua mitambo ya dowans
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiona manyoya ujue kaliwa.
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mlilema na babu wa loliondo wakalipana shwa shwa! Dead story
     
Loading...