Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ukweli" kuhusu kifo cha RPC Barlow ni huu hapa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baija Bolobi, Oct 13, 2012.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    Mod Tafadhali usiunganishe thread hii. Najua iko inayoripoti kifo, iko ya maswali.

    Hii inahusu majibu na revelations zilizoingia kwenye dish langu.
    ===========

    -Kamanda Barlow alikuwa na mwanamke ndani ya gari wakiwa peke yao wawili
    -Mwanamke si dada yake wala ndugu yake
    -Lilikuwa gari la binafsi na Kamanda aliendesha mwenyewe.
    -Walitoka kwenye kikao La Kairo Hotel na siyo Florida Hotel kama IGP alivyosema katika taarifa yake
    -Walipofika Kitangiri, Kamanda aliamua kumpeleka yule mama ndani kwnye uchochoro badala ya kumwacha barabarani
    -Si mara ya kwanza Kamanda kumpeleka mama yule eneo lile
    -Walipoingia uchochoroni, waliwakuta the so called "polisi jamii" wakiwa kwenye doria
    -Kamanda alishusha kioo na kuwauliza ni kina nani, na wao walimjibu kuwa ni polisi jamii.
    -Aliwahoji kwa nini wamevaa mikanda ya polisi wakati waliishazuiwa
    -Ulitokea ubishi kidogo
    -Kamanda akainua redio call kuwaita vijana wake waje kuwakamata
    -Polisi jamii wakamdaka kumnyanganya redio call hiyo na kumpiga risasi ya shingoni
    -Wakamvuta na kumlaza chini ya uvungu wa gari
    -Yule mama ndiye aliyemwita mlinzi wa RPC na kumwambia aje kumchukua "mzee" maana ameuawawa
    -Mama anaisaidia polisi hata sasa.

    MY Take:

    -Jeshi la polisi linajaribu kusafisha hali ya hewa kwa kufanya damage control
    -Mme wa mama yule amekuwa akilalamika kuwa analiwa mali yake
    -Kuna uwezekano, polisi jamii walijua kamanda anakuja saa ile na yule mama, na walitekeleza maagizo waliyopewa
    -Kuna other underlying issues ndani ya jeshi la polisi Mwanza
    -Uchunguzi hautapata ushirikiano wa kutosha kwa sababu ya chuki kubwa kati ya jamii na jeshi hilo.

     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,433
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    Hoja ya kuuwawa na majambazi haiingi akilini hata kidogo. Muda utasaidia kujua nini hasa sababu ya mauaji haya. Hata hivyo, toka lini polisi jamii wanatembea na bunduki kwenye kuangalia usalama wa maeneo yao? Huo pengine ulikuwa mtego.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,189
    Likes Received: 4,792
    Trophy Points: 113
    majambazi waliiba nini?
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,121
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Dah...!
     
  5. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    malipo ya uzinzi hayo kama ni kweli alikuwa na mke wa mtu
     
  6. Ivonya-Ngia

    Ivonya-Ngia JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    Hivi polisi jamii huwa na silaha za moto???
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,932
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 113
    Mke wa mtu "Thumu"
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,314
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    bado hujakidhi haja.
     
  9. a

    allantence JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    naona muda unaanza kuamua now yote yaliyobehind the scene yatagundulika muda utasema
     
  10. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,048
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    ...tupe ufafanuzi wa hii kitu "polisi jamii" coz mimi naona kama umenichanganya kwani polisi jamii kama vile sasa siielewi vile...
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 7,803
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 83
    inawezekana walitumia silaha yake kummaliza, kwani walijua vinakuja "vitu vyenye ncha kali virukavyo" wakachukua hatua ya kuvidhibiti.

    Funzo kwa polisi:
    Nao wana miili ya nyama!!!
     
  12. The FaMa

    The FaMa JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi JF ilivyo, ukweli wote utajulikana tu, ni suala la muda tu. Inahitaji zaidi ya busara kwa jeshi la polisi kuhandle hii issue properly, vinginevyo litajivua nguo!! Subirini muone.
     
  13. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 462
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba huyo mama anaisaidia polisi ambayo mwisho wa siku itaficha ukweli na kusema yale yawapendezayo. Ila hiyo ndio picha halisi ya maadili ya viongozi wetu.
     
  14. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,258
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Bado kuna uongo ndani yake hapo,Polisi jamii bunduki wanatoa wapi?hiyo ya kula mke wa mtu inawezekana,maana maaskari na uhamisho wa mara kwa mara huwa hawajimuvuzishi na wake nae,wanakuwaga mene alone!
     
  15. M

    Maseto JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 655
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    nimeipenda hii kuliko taarifa rasmi ya serikali
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 7,803
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 83
    Mpaka sasa hawana nguo, wanatembea uchi wa mnyama, wamevua nguo zao kumvisha sisimwewe aka nyinyiem.
     
  17. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 7,494
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 113
    Da inanikumbusha wimbo wa bahati bukuku Dunia haina huruma,Mke wake sijui alikuwa anamdanganya nini kila mara anarudi kesho yake home.
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,429
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 0
    sasa na huyo mama anapata zali la kumegwa na mkubwa the bado anaishi uswazi?
    au alikuwa anafaidi kunywa bia na michemsho?
    by the way so wale walomuua mwagosi ndo wamemuua bos wao au /
    sielewi polisi jamii ndo wapi hao
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15,212
    Likes Received: 1,416
    Trophy Points: 113
    Said mwema alivyotoa taarifa yake mapema mno nikahisi kuna walakini.
    Kuna mengi yatafuatia.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  20. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani hii ni information ya uhakika... kuhusu polisi jamii wapo wengi sana mwanza..tena inaonekana vijana hao walitumia bunduki ya kamanda na kummaliza papo papo....ila ninachojiuliza kama kweli walitumwa why walimuacha huyo jike hai??
     
Loading...
Similar Threads - Ukweli kuhusu kifo Forum Date
Ukweli kuhusu uteuzi wa aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu wa TIC Jukwaa la Siasa Saturday at 8:31 AM
Kuhusu dawa za MSD zilizoshindikana kupelekwa Muhimbili tangia mwaka 2012 , ukweli ni huu! Jukwaa la Siasa Apr 26, 2016
Ukweli Mchungu Kuhusu Matangazo Ya Bunge Live Jukwaa la Siasa Apr 24, 2016
Unafiki wa Polepole na ukweli kuhusu MCC Jukwaa la Siasa Apr 1, 2016
Ukweli kuhusu Dr. Dau na NSSF Jukwaa la Siasa Mar 9, 2016

Share This Page