Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli Kuhusu Ibrahim Lipumba.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Mar 13, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna mengi yamesemwa kumhusu Mwenyekiti wa CUF Mh. Ibrahim Lipumba kutokana na safari yake ya Marekani. Ukweli ni Kwama, Dr. Lipumba alituma maombi kuhudhuria National Endowment For Democracy Jjini Washington DC. Hii ilikuwa ni Luncheon Presentation kuhusu democrasia Tanzania. Mh. Lipumba alitaka kuzungumzia maendeleo ya Tanznia tangu uhuru. Kwa hiyo mimi sioni hiyo mambo ya UN na sherehe kubwa ambayo watanzania na vyombo vya habari vimezusha. Dr. Lipumba alipewa kwa dakika 30 TU yeye kapitiliza kwa lisaa lizima..... Sasa uzushi sijui wachumi 500 , Mchumi aliyebobea, Kuishauri UN........!!!.Kupokewa kwa mbwembwe kote nilidhania ilikuwa na mengine lakini siyo hii presentation yake. Hii ndio video ya Lipumba na Document nzima. Kazi kwenu mchambue pumba na mchele....Lipumba Amezungumzia History......sasa muone Watanzania walivyo tupu kichwani kwa kuzusha.

    My Take mungu wa CCM-B alienda kumponda Nkapa na Kumwamgia mkuu wa CCM-A misifa. Sikiza

    [video=vimeo;34781996]http://vimeo.com/34781996[/video]

    Ukitaka Document Download hapa!

    http://www.ned.org/docs/IbrahimLipumba.pdf
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    What message are you trying to send? You know the country is full of lazy people, just be with them! Otherwise bado bongo tunahitaji safisha safisha bongo ya mtu!!
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Mbona kama una thread mbili zote umezichomeka humu pamoja? ya Malima inapaswa ijitegemee na ya huyu Mungu wa CUF nayo ijitegemee.
     
  4. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    watanzania wamezoea kudanganywa
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Uhuru1....Wabongo wako desperate hata mtu akienda kupeleke presentation ya kukatika kwa umeme tunaweza kumpokea kwa kufunga barabara
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Waandishi wetu sii wafuatiliaji wa mambo,wangeweza kumuuliza hili jana alipozungumza nao kisha wana CUF wangejua kuwa juzi wamepoteza muda wao na kujitesa bure juani
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ndo maana tumebaki watu wa kuibiwa kila kitu. wamekuza hii kitu kana kwamba ni kikubwa mno kumbe hamna lolote
     
  8. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks a lot kwa kutujulisha ukweli
     
  9. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh ...nimecheeeeka !
     
  10. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    kwa wenyeji wa Bukoba mtakumbuka zama hizo za 'mbunge wetu kaongea redioni...' Utamaduni huu wa kupongeza speech zisizo na kichwa wala miguu ni kansa inayotumaliza watanzania.
    Nampenda sana Kibaki...maneno machache,kiswahili kibovu lakini point nzito! Hebu ona moja ya maneno yake:
    .'....siku itafika,utapiga kura na utaenda nyumbani kwako na maisha yataendelea...sawa jamani? Na hiyo makelele na fitina ya kitu gani? Fanya kazi bwana!'
     
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wandugu nielewesheni kidogo. Mbona humo wanamtambua lipumba ka Dr. na sio Prof.
     
  12. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Political propaganda consequences.
     
  13. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MKUU SI UNAWAJUA WALA HALWA NA WACHEZA BAO MISIKITINI WANAVYODANGANYANA???

    UMESAHAU KUNA MWENZAO ALIKUWA ANAWAAMBIA KULIPA KODI YA VAT NI MATOKEO YA MFUMO KRISTO NA NENO VAT NI KIFUPISHO CHA VATICAN?? THEN WAKAWA WANASEMA Takbiiiiiiiiir --- Allahuwakbar

    KWA KIFUPI HII JAMII YA WAFUASI WA CCM B ITAENDELEA KUCHELEWESHA SANA MAENDELEO YA TANZANIA COZ NI WATU WA KUDANGANYANA BILA KUULIZA WALA KUFANYA UTAFITI WOWOTE.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    to add, we have Tanzanians like Lipumba in every corner of the world hadi China, maybe its because hatujui au tunapoliticize everything kiasi sasa cha ku-rank bila vigezo

    We have young boys and girsl who might have bigger roles in the global platforms lakini hata siku moja hukuti mavuvuzela mitaani

    Unless mapokezi yalikua ni namna ya kuonyesha KAFU is still alive, na kama hiyo ilikua nia, ni kweli KAFU ipo... maana walitukosesha ndege siku ile kwa kufunga barabarani
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mkuu lipumba anastahili pongezi even if kaenda huko kufanya presentation,kwanini wasimchukue mchumi dr dr dr mwenzake akapresent tu?
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eeeeeeeeeeeeeeh yamekuwa hayo tena
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo ni Lipumba again...na pumba zake.
     
  18. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamaa katpiga changa la macho. Sasa sijui atajitetea kwamba alienda UN ya wapi. Mtu kapewa dakika 30, yeye kapitiliza lisaa na kuaribu utaratimu mzima. Kweli wabongo wazima. Lipumba hoyeeeee.... CCM B hoyeeee

    Lishakufa hilo chama
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona tayari tmeshafanya hivyo kwani kwako umeme upo wa kutosha siku nzima?
     
  20. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu uzembe wa kusoma na kufuatilia mambo utatufikisha kubaya zaidi. So far, mtu kakaa miezi yote hiyo huko-kama mwenyekiti wa chama mojawapo kikubwa cha upinzani nchini, lakin WATU HAWAJAFUATILIA KWA KINA ALIKUWA ANAFANYA NINI, wanakimbia tu kwenda kumpokea kwa mbwembwe na hadithi za UN!!!!!
     
Loading...