Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu eneo la Kilombero Arusha huu hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, Sep 29, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eneo lilokuwa la wazi karibu na kilombero sokoni liliuzwa kwa kampuni lijulikanalo kwa jina EMOIL MARKET SOLUTION mwaka 2005 muda mfupi baada ya baraza la madiwani kuvunjwa na mkataba huo kusainiwa na aliyekuwa meya Lota Laizer.kwa kushauriwa na wataalamu na baadhi ya madiwani.Baadhi walioshiriki katika ufisadi huo ni aliyekuwa mwanasheria Andason msumba meya Lota laizer,diwani Karimu mushi na diwani wa viti maalum. Habari za uhakika walipewa hela inayozidi milioni 250.fedha hizo zigawanywa nyumbani kwa diwani karimu eneo la lemara,na ziliwasilishwa na mwanasheria Andason kwa kutumia gari aina pajero ambalo kwa sasa inamilikiwa na aliyekuwa meya lota laizer.Na kiunganishi kati ya halimashauri na kampuni husika ni aliyekuwa mtumishi idara ya ardhi anayejulikana kwa jina moja urassa ambaye inasadikika ni mmoja wa wamiliki wa kampuni hiyo akiwamo Basil pesambili mramba.kwa hiyo wa machinga wako sahihi kukomboa maeneo yetu ya wazi.bado kuna eneo lingine la wazi liko lovolosi pia wamejimilikisha hivohivo mramba na urassa.
     
  2. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Lengio na Wana JF,
    Shamba la Bibi laendelea kupuputiwa,
    Mungu tu ndio mwenye kuweza Kuepusha Mabalaa haya.
    Nawakilisha



     
  3. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itafika sehemu vijana wataanza kuvamia makazi ya mafisadi na kuwapa kichapo humohumo kwenye majumba yao. Maana hawa jamaa wamezidi kwa uchu wa mali. Hivi hizo pesa wanamtafutia nani hasa. Yaani unadhulumu kwa ajili ya mwanao??? Kwa nini usimpeleke shule nzuri na yeye akaja kujitafutia maisha mwenyewe akiwa na elimu bora??? Kwani umemzaa mlemavu??? Mi naamini hawa jamaa kama ni pesa za kula wanazo, sasa tamaa za nini jamani??? Si mtafute tuu kwa halali???
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    muanzisha thread uko sahihi kabisaa,,, uhusiano wa pesambili na huyo urassa (MICHAEL URASSA), naufahamu sana,tangu siku nyingi ni mabesti sana, urassa amejenga hekalu lake maeneo ya njiro arusha na kipindi hicho pesambili akiwa waziri alikua akija arusha anafikia kwa urassa, na jumapili wanakuja wote kanisani njiro parish - kanisa katoliki... na hiyo kampuni pia ya ERMOIL marketing iliwahi kumiliki kituo cha mafuta maeneo ya njiro, chini kidoogo ya mwisho wa lami, baada ya skendo za kina mramba kulipika, wakaibadilisha jina kwa sasa ipo und
    er SANGO petrol...
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Pasua jipuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu. Ongeza na Kibo Palace Hotel!!! Owner ni Mramba!! Kama kuna shareholders wengine watajeni tu but Basil ndiyo kidedea pale!! Mgonja ya kwake iko mjini Arusha katikati, ni hotel pia!!!! tunaliwa hadi kusikoliwa, mafisadi. 2015 lazima sheria ya kutaifisha irudi, yaani lile azimio maarufu la Arusha.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mussa mkanga yule diwani wa sombetini pia alijiuzulu kwa Skandal hilo,kumbuka mussa mkanga ndo anatumiwa kushtaki na kuupoka ubunge wa lema.KATIKA SKANDAL PIA alikuwa na paul laiser na diwani viti maalum ambaye ni hawara wa mkanga aishiye kambi ya fisi maromboso,nadhani anaitwa mama Soka.
     
  7. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hata Zimbabwe walianza hivohivo
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 280
    Karim mushi!!kumbe naye fisadi?ooh maskini diwani wetu! Japo sikumpa kura yangu lakini kanisikitisha sana
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Michael Urassa aliekuwa (au bado yupo) Manispaa kwenye mipango mji, right??
    Kama ni huyu jamaa ni Beste wa Mramba saaaana. Amejenga Njiro chini kidogo ya Amani Bar karibu na jeshi, kwa uoga jumba kalipiga layers tatu za Fensi ya umeme, kafunga CCTV kila kona.
    Pesa zake anaziweka account tofauti tofauti, kwa kuwafungulia mkewe na wake wote accounts ili kuhifadhi fedha hizo.

    Huyu jamaa Ndie anaesimamia kampuni ya Mramba ya Tanganyika Mines.
    Jamaa ni Fisadi Bigtym.
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    kabisa mkuu.... Ndo mana ccm kamwe haitaweza kulitwaa jimbo la arusha mjini,,,, most of the people wanaujua uozo ndani ya jiji hili ulosababishwa na chama cha mauaji
     
  11. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hayo unayosema sooon yatatimia. Nilikuwa Arusha juzi na nikashuhudia jinsi wale vijana walivokuwa wanavunja ule uzio wa mabati na kila mmoja kuondoka na bati lake.
    Kwa kweli ile ni ishara kwamba vijana watafikia mahali na kuvamia maeneo au nyumba zilizojengwa kwa uvamizi wa kifisadi wa maeneo ya wazi. Na walikuwa wanaimba ''Nchi Imeuzwa Na Sisi Tuchukue Chetu''.
     
  12. r

    raymg JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh kazi ipo....ukombozi wa nchi hii upo mikonon mwa vijana! Na sio CC au CDM...
     
  13. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    zexactly mkuu... Huyo huyo unaemsemea wewe.. Siku hizi hayupo tena manispaa.. Kashatoka... Jamaa wamejikatia viwanja huku njiro, open space kibaoo,,, kuna moja pale njiro container kama unapajua imezungushiwa ukuta, kiwanja kama cha eka 5 ivi,,,ndo hao hao,, pale mimi nimecheza mpira nilivokua mdogo, leo hii washajimilikisha.... Kweli nchi imeuzwa
     
  14. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli wanajf wa arusha ni kiboko aisee
     
  15. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    alikuwa mwanasheria na kaimu mkurugenzi manispaa ya mtwara na sasa kahamishiwa manispaa ya lindi kama mwanasheria, kumbe ufisadi kaanza siku nyingi ehh!
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    inapendeza kuona wananchi wameamka
    JF bonge la darasa.
    soon tutashuhudia vijana wakivamia mafisadi hadi makwao kurudisha walivokwapua
     
  17. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,098
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Umesahau pia Mussa Mkanga aliyekuwa diwani wa Sombetini nae alihusishwa kwenye hiyo scandal na kutimuliwa udiwani wake
     
  18. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mungu naye anatusaidia kwa kuwamaliza kwa stroke,pressure,kisukari nk,

    Isitoshe muda wa kuvifaidi kwa uhuru unaelekea ukingoni so soon 2015,nawaomba wa TZ hasa vijana msihadaike tena.
     
  19. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hata na sie tusipoangalia lazima na sie tutauzwa jamani
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Mkuu! Hakika uko sahihi kwa 100% na bila shaka hili janga likianza nafikiri hapatatosha!
     
Loading...