Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukweli kuhusu brand name ya jezi za taifa stars

Discussion in 'Sports' started by CalvinPower, Feb 24, 2009.

  1. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wakuu naombeni kujua ukweli kuhusu brand name ya jezi za timu ya taifa ( taifa stars) ina michirizi ya adidas lakini nasikia sio adidas ila ni adidas feki. wakuu wa adidas walikuja kwaajili ya kuchukua tenda ila wao wakaenda kutengeneza sehemu nyingine.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jezi Mpya ya Taifa Stars...
    [​IMG]
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
  4. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha Adidas au nini hapo! TFF in 2006 walifloat tender ya mtu atakayedizaini jezi na nadhani kashinda mtu mmoja anaitwa Dewji mwenye duka la michezo pale raundabaut ya DTV Jamuhuri street.

    We can do better than this, I say!
     
Loading...